Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

LP đã nhích 3%, BOJ đã can thiệp JPY tuy nhiên so anh đen thì đúng là gấu so ca voi, quăng cái như quăng bèo, đồng JPY tèo lại
Chứng tỏ châu á đã đến biên của sự.....áp bức, chờ thằng nào chịu hông nổi thì phá sản theo sri lanka thôi
Tập đại ca đá đích anh đào công khai...hiệp này 10 năm chắc anh sẽ mạnh tay...1-vài năm là anh tài ăn hành. châu á lâm nguy

LP đã nhích 3%, BOJ đã can thiệp JPY tuy nhiên so anh đen thì đúng là gấu so ca voi, quăng cái như quăng bèo, đồng JPY tèo lại
Chứng tỏ châu á đã đến biên của sự.....áp bức, chờ thằng nào chịu hông nổi thì phá sản theo sri lanka thôi
Tập đại ca đá đích anh đào công khai...hiệp này 10 năm chắc anh sẽ mạnh tay...1-vài năm là anh tài ăn hành. châu á lâm nguy
Japan với Taiwan mà nguy cấp, thì có phải Singapore, Indo, Vịt Ngan được lợi ko Thiết ca. Em thấy mấy cái quỹ to nó ra báo cáo vậy.
(India đương nhiên ngon nhất, ko tính ạ...)

Japan với Taiwan mà nguy cấp, thì có phải Singapore, Indo, Vịt Ngan được lợi ko Thiết ca. Em thấy mấy cái quỹ to nó ra báo cáo vậy.
(India thì ngon nhất, ko tính ạ...)
có sing chăng???
Sao nó nói hay thế mà toàn kể chuyện "cổ tích" nào là ngoại tệ chỉ còn làm 3 tháng NK (không làm trò khác), và thi ai nhanh tay ấn nút hiiiii

có sing chăng???
Sao nó nói hay thế mà toàn kể chuyện "cổ tích" nào là ngoại tệ chỉ còn làm 3 tháng NK (không làm trò khác), và thi ai nhanh tay ấn nút hiiiii
Nếu quan điểm cá nhân em, thì em sẽ bet vô Dubai ạ. Nó là ngôi sao sáng nhất Bầu Trời Đêm. BĐS hạng sang và siêu sang của nó làm cả TG phải ngắm nhìn. Đương nhiên, Công Nghệ mới nhất TG cũng bị nó hút về bên ấy.
Em nghe mấy Sếp Tàu công dân quốc tế, họ đổ tiền vào Dubai ghê lắm Thiết ca. Sing đã là dĩ vãng...
Ps: Còn theo báo chí,em nghĩ Indo nó sẽ lên...trước Sing ạ!

Bão nào rồi cũng sẽ tan thôi, cố gắng tìm nơi ẩn nấp trước khi bão tan.
Sau đó nhặt nhạnh lại những thứ người ta vứt bỏ.
Nhìn thế trận này thì 950 e vẫn còn bullish ạ
Tâm sự người bắt 2 lần cụt cả 2 :2cool_after_boom:

e cũng cụt :)))), má nó cứ nằm im thì ko sao, táy máy trading cái vỡ mồm ngay :))))

là có về 950 ngay tuần này ko Anh

Đúng là vẻ đẹp của Cổ chỉ nằm trong ánh mắt của kẻ tình si...
Em đợp chưa trật vụ nào, gần đây em đu vía Lạc Rang hơi bị son...kkk
Nở nhìn theo chart về 76x như Thầy từng vẽ...dám lắm!

Back