Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Thầy là master of TA mà cứ nói kiểu trầm ngâm thế hiiiiiii 800 là mức trung bình thôi....do vậy nếu bearish cực đại có khi 230 thật
thì nó như thế này: người á châu V thưộc cái thị trường cận biên, đâu phải star market. tức là chợ biên giời. thành ra với món hàng ck thì nó cũng như đi chợ bắt "vợ"
thích thì cạn hầu bao: 1500, bớt thì còn 800 còn chán thí 230 có khi vẫn max hiiiiiiiiii
Thú thật với Thiết ca,
Tốn cả thời gian dài để luyện Chart, cuối cùng chỉ để nhận ra một chân ngôn “bỏ Chart là bờ”... Ko nhìn chart lâu, nên em mai một hết kĩ năng rồi ạ. Suốt ngày đi hóng vía các vị Vua và Hoàng Hậu. Xong lại đi hóng hớt sự tung hô/xỉa xói của thần dân... với đế chế. Hết mất thời gian soi TA FA...hic

Liệu có phải cố giữ để ko bị giải chấp không chứ ai dở hơi lại cứ đi kéo atc mãi để chế rang lạc thế nhỉ :21:
Cố chống đẩy, cũng ko thể đẩy nỗi dưới áp lực của Vía đè... Ai bảo anh cứ chiu trò, ko về 4x cho nhanh lẹ...kkk
VIC FL đi...đừng soi Acc tôi nữa, hãy soi Acc chị tôi kìa...haha

aqua chiết khấu 50% kìa Anh, vào làm căn thay đổi khí hậu cho nó trẻ ra
BĐS giờ ban căng quá nhỉ, khó đủ đường :))
Giờ không phải mỗi Aqua, Izumi nữa
Một số dự án Thủ Đức cũng thấy quảng cáo chiết khấu 40%, các anh cứ google cụm từ chiết khấu bds rồi lên face tự khắc Mark Xoăn nó đem đến cho 1 nhả

Back