Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Tình hình này chắc chắn bà con bán chứng đi đánh bóng mùa WC. Chứ không thể khủng hoảng ntn được :18:.
Nghĩ thật may mắn khi không dồn những đồng cuối cùng vào từ đoạn 1k2 :24:.
Tới nay thiệt hại -25%tk. Mà thị trường vẫn còn quá khiếp.

Anh đừng buông Banh càng ra nhé, tình hình như này khéo không chỉ mình em sang Phi Trâu đâu...
Sáng bán 100 con VCB rồi đi du hí Long Xuyên, vừa đặt mông lên ghế Khách Sạn và nhòm bảng điện thì... té ngửa...:20:
Tạ ơn Trời Đất, đã thương tình cho mình được thoát tai kiếp lần này. Sợ xanh mặt.:31::31::31:

Có vẻ lướt VHM vẫn có lãi :21:
mua 5k 47.3 bán ATC
Tức quá Chế ơi, em canh cả tuần thì nó ko cho khớp. Nay bỏ đi du hí cho quên sầu, thì nó lại loè FL rồi bật tăng luôn...
Lái Vin có con mắt thứ 3, như Dương Tiễn. Lái Vin ko phải người thường, Chế cẩn thận kẻo nó soi Acc. :20:

Xác định gom 2-3 năm vẫ còn tiền gom thì sợ gì hihi, tại mọi người sống vội quá thôi.
Giàu nhanh chứ ai lại muốn giàu chậm bao giờ sp??? Giàu chậm nó nhàm chán vô cùng. Đến lúc giàu xụ, tiền chất núi, mà chân tay run lẩy bẩy,... ngồi nhìn núi tiền có khi sp còn “bất hạnh” hơn...haizzz

Back