Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Em hóng được mấy anh Allin con Fantasy Home, đúng là đội tiên phong tử vì đạo ạ...
View attachment 7583
Nếu muốn mua bds vào lúc này( có vẻ đỉnh) thì sản phẩm VMI là lựa chọn hợp lý.
Nó là của riêng ông V, ông ấy ko phải là thánh để đỡ cho cổ đông VHM, ông ấy kiếm tiền cho ổng nên mình ko cổ vũ thôi chứ sản phẩm hay đấy.

Em hóng được mấy anh Allin con Fantasy Home, đúng là đội tiên phong tử vì đạo ạ...
View attachment 7583
E ko tìm hiểu kỹ vụ VMI nhưng có video phân tích vụ VMI trên tóp tóp rằng anh V chuyển hướng sang gom tiền của nđt nhỏ lẻ, những người không đủ mua bds vẫn có thể sở hữu 1 phần tài sản của VMI, ví như 1 căn biệt thự đó có giá 10 tỷ thì có thể 10 người đồng sở hữu với 1 tỷ
Không biết đúng hay sai

E ko tìm hiểu kỹ vụ VMI nhưng có video phân tích vụ VMI trên tóp tóp rằng anh V chuyển hướng sang gom tiền của nđt nhỏ lẻ, những người không đủ mua bds vẫn có thể sở hữu 1 phần tài sản của VMI, ví như 1 căn biệt thự đó có giá 10 tỷ thì có thể 10 người đồng sở hữu với 1 tỷ
Không biết đúng hay sai
Đúng rồi. Bản chất là thế.

Không biết đúng hay sai
Mình cũng ko rõ, tin chính thống là thế. Mình chỉ theo dõi dòng tiền, mấy ông/bà có tiền đang oánh mấy căn 25 tỏi... (nguồn tin: otosaigon)

Không biết đúng hay sai
Nó có hơi hướng của chứng khoán hóa BĐS. Cái này chưa có hành lang pháp lý. Cận thận giống sàn vàng ACB :)))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Back