Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Nhìn bên ngoài thấy vậy thôi, ko dễ ăn đâu.
Mỗi người phù hợp một kiểu chơi mà.
Dạ Chế, em ngó thôi, làm quen với hành vi của bầy cá heo sát thủ.
Sáng nay em ngắm con VCB, vì nghĩ là cá mập VN học theo con JPM của sứ Cờ Hoa. Có khi nào chiều nay con VCB nó tím tái ko nhỉ? Có nên vào một ít lướt sóng ko chị, gato với bà con quá...

Sáng nay em ngắm con VCB, vì nghĩ là cá mập VN học theo con JPM của sứ Cờ Hoa. Có khi nào chiều nay con VCB nó tím tái ko nhỉ? Có nên vào một ít lướt sóng ko chị, gato với bà con quá...
Có nha a, chiều qua em cũng ngắm VCB.

Chị nghĩ ai mà full time chứng khoán đều nên tập lướt sóng.

Nhìn bảng điện nhà anh Coca có cảm giác: Vinhome phải chết (nếu có), để Vingroup được sống.
Ngày nào 2 cụ = tuổi nhau, nay cụ Vinhome trẻ hơn cụ Vingroup cả chục tuổi...:21::21::21:
Mợ nấu cơm, càng muốn hiểu thì càng khó hiểu. May hơn Khôn.
:2cool_burn_joss_stick::2cool_burn_joss_stick::2cool_burn_joss_stick:

TT giảm thì con nào cũng giảm đâm sợ, tt tăng con nào cũng tăng phân vân ko biết mua con nào :21::21::21: tt nó lại lừa vào úp bô thì...:2cool_burn_joss_stick:
An tâm, chọn đúng Siêu Cổ rồi nằm chờ thôi Thầy. Market đã có cặp đôi VCB-VIC lo liệu, JPM và TSLA của xứ Vịt ta đó...
Vững tin, tìm chíu

An tâm, chọn đúng Siêu Cổ rồi nằm chờ thôi Thầy. Market đã có cặp đôi VCB-VIC lo liệu, JPM và TSLA của xứ Vịt ta đó...
Vững tin, tìm chíu
Mấy cp siêu thường đó thì cho lợi nhuận tầm thường anh ạ. Em coi để ước lượng thôi chứ ko mua.

Back