Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Ai cũng nhìn thấy VIC kéo atc thì chắc chắn sẽ có phiên bị bỏ lại.VHM đoạn trước tương tự c nhớ không
Em lật lại 1 câu hỏi thôi
Rõ là cả ngày anh ý vẫn cần thu tiên giá thấp, và bỏ tiền đỡ giá atc để làm gì???
Chị có đợi ATC đâu, toàn bán trong phiên cho an toàn nhưng hôm nay trong phiên hồi nhẹ nên mới để ATC.
Có 4k VIC thôi.
VHM mới bị mệt kìa.

ủa tưởng hôm trước e vào con phân là trùng hôm anh cũng vào chớ, hôm đó còn chém gió diễn đàn là e đánh theo trend up chứ ko phải đánh bắt đáy mà
Anh có nói rồi mà, mua giá đỏ nhưng ko khớp, cố chấp thích tt theo mình, nó ko theo thì tìm cổ khác.

Anh có nói rồi mà, mua giá đỏ nhưng ko khớp, cố chấp thích tt theo mình, nó ko theo thì tìm cổ khác.
vậy cố chấp thật chứ sau hôm đó e còn bồi thêm 1 lệnh rồi, mai hàng về là yên tâm đủ ấm, ít nhất cũng trade được nhịp hồi này của index. Nhưng e nghĩ 2 con phân phải qua cản mới mạnh được, break mẫu hình tiếp diễn luôn nên e đợi nó ngon nghẻ thì mới táng bọn liu riu đi để vào đánh.

Chị có đợi ATC đâu, toàn bán trong phiên cho an toàn nhưng hôm nay trong phiên hồi nhẹ nên mới để ATC.
Có 4k VIC thôi.
VHM mới bị mệt kìa.

Em chia se chị chuyện này
Có thằng cu SSI broker nhưng tk mấy trăm k VHM chắc là ph cầm hộ ai đó////
và vẫn chết???
Em thấy VIC, VHM thực sự ko đơn giản trong ngắn hạn đâu, sao cứ ph yêu nó, đa phần ng ta kẹt VHM nhiều lăm, mà phản ứng trước việc mất giá của hàng cơ bản nó chậm hơn nhiều hàng đàu cơ

DPM, PVD đang đẹp nhất ttt
Đồng ý, và nếu mua là phải mua DPM trước DCM, cả 2 (DPM PVD) đều đang có dấu răng của DC. Nhưng có tìm dc cơ chế nào để vào khi tt đang cắm ko thì mới đáng để bàn chứ cp thì thiếu gì đâu anh.
Bản thân tin rằng tt luôn tồn tại 1 công thức chiến thắng nào đó, có thể cho 1 giai đoạn nào đó, nhưng đa số luôn nghĩ ko có nên ko tìm, hoặc tìm chưa ra thì bỏ ko tìm nữa.

Last edited:
Tối nay ngồi xem lại chart 1 loạt mã , tự nhiên thấy bật cười với suy nghĩ:
Con nào nó cũng sợ con khác xuống nhiều hơn tiền chạy sang đấy mất hay sao nó lại hạ nó tiếp thêm tí nữa...
Tt gì mà các mã giống nhau như ace hết cả

Back