Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Dạ Chế, em tìm thêm viên Kim Cương để đa dạng, yêu anh coca mà ảnh làm cho em rét quá. Đúng kiểu Chế nói, tình yêu cần phải đủ đầy, mới có thể chịu hết trận đòn này, sang trận đòn khác (mà ko đâm đơn kiện cáo). :113:
Mã nào cũng mệt cho đến khi mình chinh phục được nó :21:
Lúc đó lại thấy TTCK dù tăng hay giảm đều mang đến cơ hội

Đúng rồi Chế, em thấy báo cáo phân tích nó dự báo là 2 quý cuối năm GIL sẽ khó vì: NVL tăng, và Đơn hàng giảm.
Nhưng đó là quá khứ mà vuốt, tương lai họ chưa nhận ra...
Thêm nữa, là con này PB nó thấp tẹt, mà ko lẽ nó lại phá sản trong lúc Thuận Thời nhỉ?
Em nhìn sai chỗ nào ko Chế, bị cám cảnh Xế Điện, đâm ra lo quá ạ.
Anh có định lượng được GIL thì múc. Chứ tầm này hàng xuất khẩu cho EU thì héo rồi.
Muca DPR đi anh zai, khá rẻ rồi đới :24::21:

Anh có định lượng được GIL thì múc. Chứ tầm này hàng xuất khẩu cho EU thì héo rồi.
Muca DPR đi anh zai, khá rẻ rồi đới :24::21:
Em chưa định lượng được risk ở con GIL, em mò mẫm ra ý tưởng thì vác lên hỏi Chế trước đã, đợi Chế chỉ chỗ thì em mới mò thêm. Kiểu mình tựa vào bờ vai của Người Khổng Lồ ấy Thầy.
Tạ Thầy con DPR, để em ngâm cứu...

Em chưa định lượng được risk ở con GIL, em mò mẫm ra ý tưởng thì vác lên hỏi Chế trước đã, đợi Chế chỉ chỗ thì em mới mò thêm. Kiểu mình tựa vào bờ vai của Người Khổng Lồ ấy Thầy.
Tạ Thầy con DPR, để em ngâm cứu...
Em thì thấy tầm này cứ bảng CĐKT đẹp, tiền nhiều và rẻ thì múc được. Ko sợ ma :24:
Chứ mấy tay nợ nần nhiều thì Next luôn ạ

Em thì thấy tầm này cứ bảng CĐKT đẹp, tiền nhiều và rẻ thì múc được. Ko sợ ma :24:
Chứ mấy tay nợ nần nhiều thì Next luôn ạ
DPR cũng ngon, bữa nay có lái. Chắc đang me đánh quả chia tách.

@Sutj mua chơi PC1 mà ko hiểu ông nào dúi cho thêm 2k nữa =))) thấy giá đỏ
Trời thường kẻ bất lương :2cool_after_boom: VGC giá đỏ cả phiên kéo xanh ATC

Last edited:
Ai cũng nhìn thấy VIC kéo atc thì chắc chắn sẽ có phiên bị bỏ lại.VHM đoạn trước tương tự c nhớ không
Em lật lại 1 câu hỏi thôi
Rõ là cả ngày anh ý vẫn cần thu tiên giá thấp, và bỏ tiền đỡ giá atc để làm gì???

Back