Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Chiều mà kéo xanh thì vui phết nhỉ :))
Xanh đỏ ko qan tọng, qan tọng là lựa được hàng ngon, kiểu Siêu Cổ ấy.
Siêu Cổ phải thoả được điều kiện: Tỷ giá Tăng, Lãi suất Tăng, Ko thể vay nợ thêm, Thời tiết ngày càng giá lạnh... Mà Kqkd vẫn cứ tăng trưởng, thẳng tắp.
=> Con nào nhỉ?

Xanh đỏ ko qan tọng, qan tọng là lựa được hàng ngon, kiểu Siêu Cổ ấy.
Siêu Cổ phải thoả được điều kiện: Tỷ giá Tăng, Lãi suất Tăng, Ko thể vay nợ thêm, Thời tiết ngày càng giá lạnh... Mà Kqkd vẫn cứ tăng trưởng, thẳng tắp.
=> Con nào nhỉ?
Đô chạm 25 khả năng có một lượng lớn bà con bán ra chốt lời.
Thấy hô mua 23.6 để bán 25 mà

chắc còn test chán anh, nhưng các quỹ thấy bắt đầu thay đổi dọng điệu ko quá bearish đoạn này nữa =))) nhất là định giá nhìn về tầm 1,5 năm
Đoạn này trading sống qua ngày thôi anh, tầm nhìn nào thì cũng vẽ trong trí tưởng tượng cả. Dài hạn là từ mang tính lừa dối vì ngắn hạn còn ko chắc thì nói gì dài.

Đoạn này trading sống qua ngày thôi anh, tầm nhìn nào thì cũng vẽ trong trí tưởng tượng cả. Dài hạn là từ mang tính lừa dối vì ngắn hạn còn ko chắc thì nói gì dài.
Tất nhiên rồi anh, dài hạn định tính, định tính => định lượng = hết game.
Sống là kỳ vọng mà anh, ai vẽ chuyện hay thì nhiều người nghe thôi

Tưởng ngành may đang gặp khó.
Đúng rồi Chế, em thấy báo cáo phân tích nó dự báo là 2 quý cuối năm GIL sẽ khó vì: NVL tăng, và Đơn hàng giảm.
Nhưng đó là quá khứ mà vuốt, tương lai họ chưa nhận ra...
Thêm nữa, là con này PB nó thấp tẹt, mà ko lẽ nó lại phá sản trong lúc Thuận Thời nhỉ?
Em nhìn sai chỗ nào ko Chế, bị cám cảnh Xế Điện, đâm ra lo quá ạ.

Đúng rồi Chế, em thấy báo cáo phân tích nó dự báo là 2 quý cuối năm GIL sẽ khó vì: NVL tăng, và Đơn hàng giảm.
Nhưng đó là quá khứ mà vuốt, tương lai họ chưa nhận ra...
Thêm nữa, là con này PB nó thấp tẹt, mà ko lẽ nó lại phá sản trong lúc Thuận Thời nhỉ?
Em nhìn sai chỗ nào ko Chế, bị cám cảnh Xế Điện, đâm ra lo quá ạ.
Chị bị quả mua gần đáy và bán đúng đáy nên biết mình ko đủ lòng tin để theo đến cùng với nó do vậy ko chơi

Lòng tin là cần thiết trong đầu tư để trong khủng hoảng vẫn vui vẻ DCA. Mà lòng tin cũng giống như TY ko phải muốn là có, nó phải qua thử thách mới chứng tỏ được chân giá trị.
Thế thì em xin đổi lời tung hô sang kiểu:
“Kẻ thù ơi, hãy tra tấn tao bằng những đòn roi ác liệt nhất, tao sẽ minh chứng cho cả thế giới thấy rằng: tao rất yêu mày”.
Ps: Mà nên gọi Cổ là kẻ thù hay chủ nhân nhỉ? chỗ này hơi trừu tượng!

“Kẻ thù ơi, hãy tra tấn tao bằng những đòn roi ác liệt nhất, tao sẽ minh chứng cho cả thế giới thấy rằng: tao rất yêu mày”.
Yêu kiểu 50 sắc thái hả Chán :21::24::24:

Thật mà
Ko phải mã nào mình cũng DCA được đâu, phải có niềm tin mù quáng cơ. Nếu ko, giá cp giảm là bao nhiêu chuyện ma hiện lên trong đầu rồi sẽ nhắm mắt bán đi cho nhẹ nợ.

Yêu kiểu 50 sắc thái hả Chán :21::24::24:
Dạ anh, nhiều khi mà nhâm nhi cafe để si nghĩ những chiện đã qua, e chợt nhận ra:
1. Lướt sóng ngắn hạn, kẻ thù nó chứng minh rằng: Ko yêu tao thì mất ăn phần ngon nhất.
2. Đầu tư dài hạn, kẻ thù nó lại chứng minh rằng: Yêu tao thì phải chịu ăn phần thối nhất.

=> Hạnh phúc ko sinh ra cũng ko mất đi, chẳng qua là nó có thực đâu mà trải qua vòng Sinh Tử...:21::20::21:

Thật mà
Ko phải mã nào mình cũng DCA được đâu, phải có niềm tin mù quáng cơ. Nếu ko, giá cp giảm là bao nhiêu chuyện ma hiện lên trong đầu rồi sẽ nhắm mắt bán đi cho nhẹ nợ.
Dạ Chế, em tìm thêm viên Kim Cương để đa dạng, yêu anh coca mà ảnh làm cho em rét quá. Đúng kiểu Chế nói, tình yêu cần phải đủ đầy, mới có thể chịu hết trận đòn này, sang trận đòn khác (ko đâm đơn kiện cáo). :113:

Back