Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Anh chị cho em xin tham gia lại diễn đàn, học hỏi mọi nguòi ah
theo nhu em thấy cp goi là cơ bản tí thì roi 50%, đàu co hạng mid thì 70, penny thì trở về noi bắt đầu
gần như giống nhau hết, nhịp nhanh chậm do thanh khoản thôi
thế là lùa như nhau cũng chẳng phải phân tích mã lắm đúng ko ah/?

theo nhu em thấy cp goi là cơ bản tí thì roi 50%, đàu co hạng mid thì 70, penny thì trở về noi bắt đầu
Đúng anh. Chiều lên hay xuống thì cũng thuận nước đẩy thuyền như nhau cả. Cũng như ttck là trí tuệ tài chính hay sòng bạc cao cấp thì cũng tùy mỗi người nhìn, nhưng tựu trung là phải chốt lãi vào 1 ai đó thì mới vui vẻ dc :1:

Đúng rồi em, chơi ngắn hạn thì phân tích trời cũng chỉ là để lừa nhau vào để úp bô.
Chơi dài hạn thì phân tích lại khó quá, biết ra sao ngày mai :1: Quá nhiều rủi ro như kiểu đang DCA một DN tương đối nhưng bỗng môt nhân tố X xuất hiện làm thay đổi trọng yếu mà lại ko đủ tỉnh táo nhận ra, hoặc nhận ra khi đã muộn thì hậu quả cũng thảm, xử lý cái này bằng cách đa dạng danh mục, nhưng kiểu gì cũng thiệt hại.
Cũng có cái may là hồi quy có mặt ở mọi khía cạnh của đời sống nên dựa vào đó mà lên kế hoạch kiếm tiền theo khả năng của bản thân cũng ko phải là tệ.

Back