Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Fed tăng Ls ai cũng biết rồi a.
Chỉ sợ tăng mà lạm phát không giảm ấy anh, hôm nay đề mở hơi muộn. 19h30 anh ạ
Stagflation liệu có xảy ra mức độ ít hơn 1970 và ngắn hơn không anh
Ặc, em mà trả lời được câu này thì có khi em làm Phó Thống Đốc. Em đi mò vía, thấy bà con ngắm Fed thì em cũng ngắm theo...
Lạm phát hôm nay công bố kiểu gì thì Fed cũng tăng 0.75% hết á. Nhưng phải đến 3/11 mới tăng, nên có khi các Anh Chị Đại còn vờn qua vờn lại, trêu ghẹo F0 tí chăng?

Ặc, em mà trả lời được câu này thì có khi em làm Phó Thống Đốc. Em đi mò vía, thấy bà con ngắm Fed thì em cũng ngắm theo...
Lạm phát hôm nay công bố kiểu gì thì Fed cũng tăng 0.75% hết á. Nhưng phải đến 3/11 mới tăng, nên có khi các Anh Chị Đài còn vờn qua vờn lại, trêu ghẹo F0 tí chăng?
Không còn việc gì thì lấy vờn vờn trên ngươi bà con CK làm nguồn vui à :24::24:

Lạm phát hôm nay công bố kiểu gì thì Fed cũng tăng 0.75% hết á. Nhưng phải đến 3/11 mới tăng, nên có khi các Anh Chị Đại còn vờn qua vờn lại, trêu ghẹo F0 tí chăng?
Dạ em cũng đi hóng xem nó ntn ạ
Sợ tăng mà nó ko giảm thì lại tăng mạnh hơn nữa :102:

lẠM PHÁT BÊN MẼO QUAN TRỌNG nhưng ngắn hạn mình vẫn đang bơm tiền mà các anh.
Ý thầy là như này có phải không:
Trong vòng 3 ngày, từ ngày Ngày 10.10 - 12.10, NHNN bơm ra tổng cộng 74.358 tỷ (khoảng 3 tỷ USD). Đặc biệt ngày 12.10 NHNN bơm tiền 26.666 tỷ đồng
Nếu tính từ đầu tháng 10 thì NHNN bơm ra thị trường 116.124 tỷ (khoảng 4,83 tỷ USD)

Thông tin trên có chuẩn không nhỉ :105: Bơm ra vì vụ VTP tránh đổ vỡ hệ thống phải hem :105:
https://thanhnien.vn/ngan-hang-nha-nuoc-bom-manh-tien-lai-suat-ha-nhiet-post1509853.html

Dạ em cũng đi hóng xem nó ntn ạ
Sợ tăng mà nó ko giảm thì lại tăng mạnh hơn nữa :102:
Thì tăng nữa... tăng đến khi nó về lại mức 2%. FED hôm qua phán Manly thế mà.
Chỉ tội cho Chị CW, Chị gửi tâm thư bảo các Anh Fed lầm đường rồi, mà các ảnh ko tin... Chị thành con mồi cho phi đội Short Sell nó thịt...hic
Thời nào thiên hạ tung hô...nay Chị lại mất Ngai rồi mếu (nghe sao giống giống anh Trung Lã trong một tương lai xa xôi nào đó...kkk).

Ý thầy là như này có phải không:
Trong vòng 3 ngày, từ ngày Ngày 10.10 - 12.10, NHNN bơm ra tổng cộng 74.358 tỷ (khoảng 3 tỷ USD). Đặc biệt ngày 12.10 NHNN bơm tiền 26.666 tỷ đồng
Nếu tính từ đầu tháng 10 thì NHNN bơm ra thị trường 116.124 tỷ (khoảng 4,83 tỷ USD)

Thông tin trên có chuẩn không nhỉ :105: Bơm ra vì vụ VTP tránh đổ vỡ hệ thống phải hem :105:
https://thanhnien.vn/ngan-hang-nha-nuoc-bom-manh-tien-lai-suat-ha-nhiet-post1509853.html
dạ kể cả ls omo cũng hạ luôn Anh, sbv fixed at 5%

Nay mà tím nữa thì mai ai dám mua đâu anh. Chán thế, cầm tiền cứ mong các anh đạp.
Gần hết ngày mà thanh khoản ko có, bán mạnh thì chắc ko có lãi nữa, nhưng tay to cũng ko kéo nốt. Những lúc này chỉ có soi cổ ngon thì mới có ăn, nghe phân tích ko lên thì xuống ngày này qua ngày khác mệt tai :10:

Back