Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Tin xấu hay tin tốt chả có nghĩa gì về mặt thực tế đối với chứng sĩ cả ngoài việc để cân não đặt cược
"Từ một ngân hàng có năng lực tài chính tốt và phát triển ổn định, sau khi sáp nhập Ngân hàng Phương Nam, Sacombank phải đối diện với gần 97.000 tỷ đồng nợ xấu và tài sản tồn đọng, chiếm 30% tổng tài sản.

Nhưng sau 5 năm, Sacombank có tốc độ xử lý nợ xấu rất tích cực. Ngân hàng đã thu hồi gần 72.000 tỷ đồng nợ xấu và tài sản tồn đọng, trong đó khoảng 60.000 tỷ đồng là các khoản thuộc Đề án, đạt gần 70% kế hoạch tổng thể."

Mới nghĩ ra 1 phương án hay lắm, vừa ko lo đổ xăng vừa có thêm tiền dca tới Z.
Chiều nay chạy ra F88 cắm con Wave tàu... Lỗ thì cho nó luôn con xe, Lãi thì đổi sang con Evo chạy điện. Ổn ko bạn?
Xăng hết, tiền hết, cổ cánh thì đang bết, ngồi im không là chết ... :6cool_boss:

Xăng hết, tiền hết, cổ cánh thì đang bết, ngồi im không là chết ... :6cool_boss:
Bạn nghĩ mình còn sống hay sao mà sợ Chết?
Mình như con Zombie ấy, từ ngày dính vô Xệ Đít thì làm míu j biết đến cảm giác Xanh tươi của loài người? Huhu

VIC nó về tham chiếu rồi kìa.
Mình vẫn nhát quá :21:
Nhát là đúng Chế ạ. Giờ em mới hiểu cảm giác lúc Chế bán VIC để đổi tàu. Em cũng y chang Chế, míu dám múc nhìu hơn, toàn phải Lạc Rang. Hic hic
Sori lúc trước có tí coi thường sức Lì của Chế ạ! Em sai rồi...

Back