Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

@xBuu dự HPG lỗ quý 3 mà lãi được 2k++ tỷ là giỏi rồi. À mà chắc gì anh Nhùn đã dự phóng đúng nhỉ, biết đâu lỗ thật thì sao :24:
Em được phím lỗ mà. Bán hết nguyên vật liệu để đỡ tồn, bị kiện nọ kia. Nhưng không sao. Thử một lần chạy chậm xem chứng khoán có đáng để em đi cả một con đường dài không :109:

Em được phím lỗ mà. Bán hết nguyên vật liệu để đỡ tồn, bị kiện nọ kia. Nhưng không sao. Thử một lần chạy chậm xem chứng khoán có đáng để em đi cả một con đường dài không :109:
Quả tích nguyên liệu giá cao thể hiện HPG quá kém về đầu cơ.
Về mặt này thua HSG và NKG hẳn. Lần sau anh ấy nên chừa đi.

Quả tích nguyên liệu giá cao thể hiện HPG quá kém về đầu cơ.
Về mặt này thua HSG và NKG hẳn. Lần sau anh ấy nên chừa đi.
Đâu chị, nguyên vật liệu mua chưa về đã huỷ ngay nếu có thể, chính điều này dẫn tới bị phạt. Em thấy lãnh đạo phản ứng tốt.
Còn thực tế lợi nhuận phụ thuộc nhiều thứ quá.

Thuyền không lái như gái không chồng… từ khi lái lợn bị tóm gáy nở không còn biết nương tựa vào ai… lao cắm đầu cắm cổ.., chỉ có tự kỷ luật mới cứu được mình… mốc này mốc nọ ko là cái đinh gỉ gì…

Kệ, đổ xăng xong rồi tính, chứng cháo gì tầm này :dap:
Người thành công có lối đi riêng anh ợ :beach:
Mới nghĩ ra 1 phương án hay lắm, vừa ko lo đổ xăng vừa có thêm tiền dca tới Z.
Chiều nay chạy ra F88 cắm con Wave tàu... Lỗ thì cho nó luôn con xe, Lãi thì đổi sang con Evo chạy điện. Ổn ko bạn?

Back