Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Ờ, nó đã được áp dụng trên thế giới, theo 1 dạng lai giữa REIT và ABS, chế đừng nghĩ là chỉ 1 mình chế biết nha.
Phương pháp/giải pháp không có gì sai nếu được vận hành và quản lý đúng đắn, cũng như TP vậy nhưng ở 1 đất nước cơ chế pháp luật giám sát còn lỏng lẻo và con người khi vào thế khó có thể bất chấp phạm pháp thì dễ trở nên như đa cấp và .... chưa biết lợi hay hại cái nào hơn đâu.
Dừng tranh cãi về idol của chế ở đâu nhé :21:
Chế ko tranh cãi nhưng việc cá nhân họ làm mình ko biết đầu cua tai nheo gì nhảy vào phán như họ là phường lừa đảo là ko nên.
Còn chế ko ca ngợi việc thành lập cty đó, và ở góc độ cổ đông của VIC và VHM lại càng ko thích việc đó xảy ra. Nhưng chế ko chụp mũ họ mà chọn im lặng theo dõi.

Chế ko tranh cãi nhưng việc cá nhân họ làm mình ko biết đầu cua tai nheo gì nhảy vào phán như họ là phường lừa đảo là ko nên.
Còn chế ko ca ngợi việc thành lập cty đó, và ở góc độ cổ đông của VIC và VHM lại càng ko thích việc đó xảy ra. Nhưng chế ko chụp mũ họ mà chọn im lặng theo dõi.
Mình cũng không phê phán hay chụp mũ họ là lừa đảo vì chưa đủ chứng cứ. Nhưng việc anh Vova vội vàng ra 1 giải pháp nhạy cảm giữa lúc nước sôi lửa bỏng này lại có thể là 1 chỉ báo về khó khăn nguồn tiền hay nhiều khi đơn thuần là bị phản tác dụng..

Bi giờ ông Hoàng Lợi Nhuận, Bà Chúa Doanh Thu cũng...ngất nếu ko còn tiền bơm giá Chế ơi.
Cá nhỏ chỉ dám xông lên nếu mấy anh Cá lớn bảo kê...
FA là nói chiện vài chục niên
Còn vài chục ngày thì phải là SA.

Buông bàn tay để chấm hết,
tất cả thứ làm em buồn,
bao gồm cả cuộc đời của em.
Em à cho dù có khóc,
cũng sẽ đến ngày phải quên,
thiên đường vẫn chờ ngày em đến...
Âm nhạc luôn đi trước cái Chart... Đoạn cuối của MV viral nó viết vầy nè Rái Tướng @Rai2705 . Chuẩn nhỉ...:20:

TPDN căng quá các anh nhỉ? Giờ SBV lo thanh khoản cho SCB, lấy đâu để "giúp" TPDN đây.
Giờ mà bà con mua TP lại đòi bán trước hạn thì phải làm sao?
Nếu không cũng chỉ kéo dài đến 2023-2024 1 đống TPDN đáo hạn, ai lo thanh khoản nổi đây.
Trừ phi SBV chơi lớn như FED hồi covid, mua sạch junk bond (mà nhìn Mẽo khỏe mạnh vậy còn phải trả giá vì hệ quả này, VND sẽ đi về đâu
Nghĩ đến mà tối quá. Mấy anh có ý gì tích cực "tiêm" giúp em với
sập thì ko nhưng phải có ai đó thanh toán chớ :2cool_burn_joss_stick:

Bi giờ ông Hoàng Lợi Nhuận, Bà Chúa Doanh Thu cũng...ngất nếu ko còn tiền bơm giá Chế ơi.
Cá nhỏ chỉ dám xông lên nếu mấy anh Cá lớn bảo kê...
FA là nói chiện vài chục niên
Còn vài chục ngày thì phải là SA.
Giờ cục tiền tươi to tướng gửi ngân hàng + ln cò con đều đặn như Zz lại ngon nhở :))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Giờ cục tiền tươi to tướng gửi ngân hàng + ln cò con đều đặn như Zz lại ngon nhở :))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
USD có lẽ là số 1. :18:
Mà cũng chả biết ra sao ngày mai, nói theo í các đại ma đầu Phố Wall...:2:

Buông bàn tay để chấm hết,
tất cả thứ làm em buồn,
bao gồm cả cuộc đời của em.
Em à cho dù có khóc,
cũng sẽ đến ngày phải quên,
thiên đường vẫn chờ ngày em đến...
Âm nhạc luôn đi trước cái Chart... Đoạn cuối của MV viral nó viết vầy nè Rái Tướng @Rai2705 . Chuẩn nhỉ...:20:
Lớn rồi, khóc lóc gì...:2cool_misdoubt:
"Thời gian sẽ chẳng chờ đợi điều gì, cho đến khi ta nhận ra...
Tình yêu chứng là trò đùa dại khờ, do anh quá ngây thơ khi tin vào em..."
Sai thì cắt toẹt là xong :2cool_sexy_girl:
Nhắc mới nhớ, phải ra cây xăng xếp hàng đã...:2cool_burn_joss_stick:

Lớn rồi, khóc lóc gì...:2cool_misdoubt:
"Thời gian sẽ chẳng chờ đợi điều gì, cho đến khi ta nhận ra...
Tình yêu chứng là trò đùa dại khờ, do anh quá ngây thơ khi tin vào em..."
Sai thì cắt toẹt là xong :2cool_sexy_girl:
Cắt rồi à... thế là ko hẹn thề kiếp sau nữa. Ta làm lại từ đầum ngay kiếp này luôn.
Âu Cơ, để mình canh cắt... theo bạn!

Lần này không phải là phân phối lại tiền từ nhỏ lẻ về tay to nữa mà là phân phối tiền từ tay to này sang tay to khác à các anh chị? Bán đến mức hồi cũng chỉ được 1 phiên là ngỏm, hàng không còn mấy, vol bé tý tẹo rồi mà vẫn phang tiếp.

Back