Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

:21::21:
Anh DCA tới bao h mới hết tiền. Mua về tới 500 giống SP anh kìa :2004:
Cũng ko rõ nữa, dự kiến 10 lô là sạch tiền... Mà mới 4 lô đã muốn tắt thở. Có khi ko dám vô thêm ấy chứ.
Mợ nấu cơm, Bank bán under Book value, một ông vua Casa, lợi nhuận Q3 dự toả sáng... nhưng TT nó vứt thế kia, thì chắc là có Problem cực gắt! chắc có khi Banh rúp!
:2004:

Cùng lắm là lúc ấy lại bán đất DCA @Chán nhể. Chán nhiều đất lắm, @Sutj cứ yên tâm :21:
Dạ hết bán đất được òi anh, còn ít cắm dùi cho thế hệ trẻ thôi anh. Có cash để dca là nhờ ông Bitcoin hộ mệnh đợt rồi ạ. Em cố lướt lát tí, để chờ con Xệ Đít về 4x. Mục tiêu vẫn là bợ mông con Xệ Đít, mà anh Coca lại biến chiêu...
Đành phải thuận theo thời thế, chứ em nào muốn lướt lát đâu ạ! :(

Dạ hết bán đất được òi anh, còn ít cắm dùi cho thế hệ trẻ thôi anh. Có cash để dca là nhờ ông Bitcoin hộ mệnh đợt rồi ạ. Em cố lướt lát tí, để chờ con Xệ Đít về 4x. Mục tiêu vẫn là bợ mông con Xệ Đít, mà anh Coca lại biến chiêu...
Lướt con xe điện cực dễ mà ko làm cứ chọn việc khó là sao?
Vừa mua 57.8 bán 59.5 xong, đang phởn :21:

Đợt này thiếu xăng mà trầm trọng có khi Xệ Đít lại có sóng xe điện lên hương :2004:

Lướt con xe điện cực dễ mà ko làm cứ chọn việc khó là sao?
Vừa mua 57.8 bán 59.5 xong, đang phởn :21:
Dạ đợt trước em lướt được 2 lô theo Chế, out giá 6x, đang chờ tạo đáy mới ạ. Lướt con Banh vì muốn giàu nhanh Chế ơi. Đúng là ngu ko thể nào ngu hơn, cứ nhòm mí ông hàng xóm bỏ chạy mà nhào vô hốt xác, đang bị đè bẹp dí.

Dạ đợt trước em lướt được 2 lô theo Chế, out giá 6x, đang chờ tạo đáy mới ạ. Lướt con Banh vì muốn giàu nhanh Chế ơi. Đúng là ngu ko thể nào ngu hơn, cứ nhòm mí ông hàng xóm bỏ chạy mà nhào vô hốt xác, đang bị đè bẹp dí.
TCB có liên quan nhiều đến trái phiếu là thật nên giữa lúc nước sôi lửa bỏng thế này khó có sóng lắm.

Uhm, đúng ra đang uptren Xệ Đít, mà tự nhiên lại đẻ ra cái con Vồ Mông... lại đem mớ VIC sang ấy. Nên em đang bị cám cảnh Q ca lv2...hic
VMI của cá nhân ông V, sản phẩm của nó nghe mấy ông bình là sản phẩm ở các nước tiên tiến có từ lâu rồi.
với lại BDS cam kết 7.5% là bình thường mà.
Chị ko cần ai cam kết ngồi đút chân gầm bàn lướt mạng rồi đặt mua bỏ đó cũng đc 16.5%/năm lãi kép

TCB có liên quan nhiều đến trái phiếu là thật nên giữa lúc nước sôi lửa bỏng thế này khó có sóng lắm.
Dạ chế, thôi em chừa, ko dám vô thêm. haizzz
Về Lạc Rang Coca cho nó lành ạ, giàu chậm thôi, hứa ko giàu nhanh nữa.
Kiếp sau Chị Em ta cùng sắm đi du thuyền dạo biển nha!

VMI của cá nhân ông V, sản phẩm của nó nghe mấy ông bình là sản phẩm ở các nước tiên tiến có từ lâu rồi.
Chị ko cần ai cam kết ngồi đút chân gầm bàn lướt mạng rồi đặt mua bỏ đó cũng đc 16.5%/năm lãi kép
Người ta ko quan tâm con số 7.5% hay 16.5% chế ơi
Người ta đồn đoán anh V khó khăn quá mới phải đi nước này, đó mới nguy hiểm :21:

VMI của cá nhân ông V. Với lại sản phẩm của nó nghe mấy ông bình là sản phẩm ở các nước tiên tiến có từ lâu rồi.
Vì họ ko hiểu em ơi.
Anh Vượng rút mẹ nó vốn cá nhân khỏi VInfast rồi thì khó khăn cái gì
Khâu truyền thông sp mới yếu quá Chế ơi. Lòng dân đang hoang mang lắm. Để em đi dò hỏi cư dân Vinhome xem sao...

Vinfast việt nam vốn 57.558 tỷ trong đó VIC chiếm 12.25%, còn lại là thuộc Vinfast Sing.
Vinfast Sing vốn lại bé tẹo có 555.8 tỷ, trong đó anh Vượng chiếm 48.48%, VIC 51.52%.
Còn số tiền VIC và gia đình anh Vượng trước đó đầu tư vào Vinfast Việt nam được chuyển thành nợ. Anh Vượng nhận lại dây truyền sản xuất xăng cho Vinfast thuê lại nhé.
Nên chả có áp lực tiền bạc cá nhân gì đâu.
Áp lực với Vinfast thì có, với cá nhân anh V thì ko. Mà VMI là của cá nhân ông ấy.

Last edited:
Vinfast việt nam vốn 57.558 tỷ trong đó VIC chiếm 12.25%, còn lại là thuộc Vinfast Sing.
Vinfast Sing vốn lại bé tẹo có 555.8 tỷ, trong đó anh Vượng chiếm 48.48%.
Còn số tiền VIC và gia đình anh Vượng trước đó đầu tư vào Vinfast Việt nam được chuyển thành nợ. Anh Vượng nhận lại dây truyền sản xuất xăng cho Vinfast thuê lại nhé.
Nên chả có áp lực tiền bạc cá nhân gì đâu.
Áp lực với Vinfast thì có, với cá nhân anh V thì ko. Mà VMI là của cá nhân ông ấy.
Đang nói áp lực tiền bạc cho cả hệ sinh thái VIC-VHM-VF mà chế cứ nhăm nhăm phân tích áp lực tiền bạc cá nhân :19:

Back