Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Qua thức khuya quá, nên giờ mới mở mắt ra nỗi Thầy Rái ơi. CPI Mẽo cũng ko còn là chủ đề hot nữa, Phố Wall đang đoán là tháng 8/2023 FED sẽ bắt đầu giảm rates. Giọng điệu của Cụ FED cho rằng: Jobs đang ngon, GDP quý ii cũng không đến nỗi âm nặng... Suy thoái sâu rộng như páo chí hò reo là cửa ko cao đâu.
=> Nay Thầy mới Fomo thì em lợi được 1 T, Fomo mạnh lên, cảm ơn Thầy nha! :19:
1T đó là do em chậm lụt, không bì với Idol được.
Rồi nha, đã vứt cả giày lẫn tất đu thành tàu :3cool_adore:
Let's see.../.

Ôi giời ơi, VRE ló tím... ko tin được. Thế là sắp đến lúc VHM/VIC của Chị Em mình loè tím dzồi Chị @TTN ơi.
VHM thu được 47k tỷ khách hàng trả trước rồi. Tin đồn âm ỉ được hóa giải thì chậm nhất quý 4 bùng nổ thôi.
Hai năm nay chỉ có đất của VIn tăng mạnh chứ đất của chủ đầu tư khác tăng vừa phải thôi :1:

VHM thu được 47k tỷ khách hàng trả trước rồi. Tin đồn âm ỉ được hóa giải thì chậm nhất quý 4 bùng nổ thôi.
Hai năm nay chỉ có đất của VIn tăng mạnh chứ đất của chủ đầu tư khác tăng vừa phải thôi :1:
Thật đó Chế, em mà là đệ A7, em huy động vài chục k tỉ để oánh VHM. Vừa có tiếng, vừa có miếng... Lưu danh muôn đời. Dại gì đánh DIG cho tay to úp sọt...haizzz

Cảm ơn Thầy, em trade thua nhiều hơn thắng, nên ko có bí kíp võ công gì cả. Sống lay lắt được đến nay để chém dó buôn dưa, một phần là nhờ may mắn, phần khác là từ đồng lương còm của ông chủ chuyển khoản hàng tháng cho ấy ạ.
=> Cần phơm lại với Thầy, Phố ta học FA ở Chế, học TA ở anh Chim, tò mò thêm nữa thì HA đu theo anh Táo.
HA là môn phái nào nữa thầy ơi :102:

Kì gì Giáo Chủ, tín hiệu của bề trên đó chứ... VHM sớm phi, VIC chắc là con cuối cùng trong hệ sinh thái. VIC phi muộn nhất.
vưng a, ko múc j phiên nay thì cũng kì, nhắm mắt ủng hộ vại
Năm ngoái nó báo lãi cao giá cp cũng tèo, nên nay ra báo cáo xấu có khi lại tạo đáy luôn :21:
tks chế, nghe như kèo bao loss :2cool_after_boom:

Thật đó Chế, em mà là đệ A7, em huy động vài chục k tỉ để oánh VHM. Vừa có tiếng, vừa có miếng... Lưu danh muôn đời. Dại gì đánh DIG cho tay to úp sọt...haizzz
VHM có cái trái phiếu chuyển đổi giá 93k. Anh Vượng ko muốn trả tiền thì phải đánh lên cho nước ngoài nó chuyển đổi.
Trái phiếu chuyển đổi của VHM nó là Vinpearl bán cổ phiếu VHM đang nắm giữ chứ ko phải phát hành thêm đâu nha

vưng a, ko múc j phiên nay thì cũng kì, nhắm mắt ủng hộ vại

tks chế, nghe như kèo bao loss :2cool_after_boom:
VHM có cái trái phiếu chuyển đổi giá 93k. Anh Vượng ko muốn trả tiền thì phải đánh lên cho nước ngoài nó chuyển đổi.
Trái phiếu chuyển đổi của VHM nó là Vinpearl bán cổ phiếu VHM đang nắm giữ chứ ko phải phát hành thêm đâu nha
Em là Vin Nô, em có niềm tin bất diệt vào Vin và lãnh tụ. Đầu tư VHM dài hạn thì chỉ có lời, hold bao lâu và lời bao nhiêu thì em ko rõ? Lãnh tụ cũng ko nói luôn. Ăn nhau ở chỗ Ai là người trung tình được mãi!

Em là Vin Nô, em có niềm tin bất diệt vào Vin và lãnh tụ. Đầu tư VHM dài hạn thì chỉ có lời, hold bao lâu và lời bao nhiêu thì em ko rõ? Lãnh tụ cũng ko nói luôn. Ăn nhau ở chỗ Ai là người trung tình được mãi!
Em nghĩ Nova sắp thay VIC đó, nếu xe điện ko tiến triển.

Back