Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Xem hàng tồn kho và tiền khách hàng trả trc chứ xem báo chí ích gì
Chưa kể năm ngoái lãi to vẫn sấp mặt
Thú thật là em cũng ko hiểu vì sao VHM lại sml. VIC nó sml vì Vinfast thì còn khả dĩ... Khó quá cho qua, chờ thêm vài năm xem giá cả có hồi quy về lại giá trị không ạ?

Ý @Sutj nó bảo thấy đánh chứng ngu ngơ thế thì tiền mua bđs ở đâu ra đấy :110::24:
Úi đôi ôi, em phịa ra mấy cái lô BĐS để chém cho bằng Anh bằng Em thôi, tin làm gì mấy cái ấy. Oánh chứng lỗ lòi, oánh Còi thì lâu lâu trúng quả, nhưng rồi cũng tan biến sau vài nốt nhạc.
Cần phơm, em vẫn thuộc diện Nhà Nghoèo, ăn sáng toàn gặm bánh mì kèm cafe sữa. :20:

Ý @Sutj nó bảo thấy đánh chứng ngu ngơ thế thì tiền mua bđs ở đâu ra đấy :110::24:
Bậy nhé :20:; Anh @Chán E có đọc hết các cồm men của các Anh chị là các cây cổ thụ VCer từ những ngày đầu, Anh bao nhiêu user trên này em đều biết. Trước a tư duy và trade hay quá mà nếu chia sẻ lại cho ace sau này học hỏi coi như di sản để lại.
Bỏ đi thì thấy phí quá ạ :3D_11:

Bậy nhé :20:; Anh @Chán E có đọc hết các cồm men của các Anh chị là các cây cổ thụ VCer từ những ngày đầu, Anh bao nhiêu user trên này em đều biết. Trước a tư duy và trade hay quá mà nếu chia sẻ lại cho ace sau này học hỏi coi như di sản để lại.
Bỏ đi thì thấy phí quá ạ :3D_11:
Cảm ơn Thầy, em trade thua nhiều hơn thắng, nên ko có bí kíp võ công gì cả. Sống lay lắt được đến nay để chém dó buôn dưa, một phần là nhờ may mắn, phần khác là từ đồng lương còm của ông chủ chuyển khoản hàng tháng cho ấy ạ.
=> Cần phơm lại với Thầy, Phố ta học FA ở Chế, học TA ở anh Chim, tò mò thêm nữa thì HA đu theo anh Táo.

Cảm ơn Thầy, em trade thua nhiều hơn thắng, nên ko có bí kíp võ công gì cả. Sống lay lắt được đến nay để chém dó buôn dưa, một phần là nhờ may mắn, phần khác là từ đồng lương còm của ông chủ chuyển khoản hàng tháng cho ấy ạ.
=> Cần phơm lại với Thầy, Phố ta học FA ở Chế, học TA ở anh Chim, tò mò thêm nữa thì HA đu theo anh Táo.
Lại tấu hài rồi he he.
Cái đường trăng trắng của thầy Mó cũng là tổng kết và upgrade từ CBL của KK với @Chán đấy, chưa kể Chán còn rất giỏi MÒ KU time span nữa nhé :21::21::21:

Lại tấu hài rồi he he.
Cái đường trăng trắng của thầy Mó cũng là tổng kết và upgrade từ CBL của KK với @Chán đấy, chưa kể Chán còn rất giỏi MÒ KU time span nữa nhé :21::21::21:
Tôi vẫn nhớ thầy @Chán giúp mình học cái môn ichimoku hồi trước, thầy ấy có tư duy sâu
Ặc ặc, em đốt sách Mò Ku lâu rồi mà. Em thề em hứa, là sau khi đốt sách, ko hề mò ku thêm tí nào đâu. :20:

Giờ không cần em mò ku nữa đâu, chỉ cần em tấu hài là mọi người vui rồi :21: 4R thiếu em buồn nhắm :21:
Dạ anh, có time rảnh là em lên chém ró mà.
Chỉ tiếc một tí, là dạo này có ngoáy có xoáy đến đâu, cũng ko được nghe Chế mắng, rồi chỉ ra cái ngốc như trước. Thế là ko học thêm được tuyệt chiêu soi BCTC nào như xưa. :20:

Ặc ặc, em đốt sách Mò Ku lâu rồi mà. Em thề em hứa, là sau khi đốt sách, ko hề mò ku thêm tí nào đâu. :20:
Thầy đạt trình đốt sách thì ghê rồi, cao thủ dùng cung nhìn cây cung còn không biết nó dùng làm gì, gọi là gì

Buôn chứng giờ cần cốt nhất là thành tâm nhá, chọn lái khỏe mà theo. TA FA HA gác sang 1 bên :15:
Dạ anh, kiếm tiền thì đành phải thế.
Kiếm thêm tí kiến thức thì cũng tìm Chưởng Môn để tranh luận. Học hành mà cứ kiểu kẻ dưới bàn ngồi nghe người trên bục giảng, nói vuông là vuông, tròn là tròn... ko thể thoát khỏi cái vòng kim cô được. => Em chờ BCTC chính thức của HPG, thế nào Chế soi số liệu để dự tương lai. Con số 4k lnst trên mặt báo, chưa thể hiện được điều gì...:21:
Thầy đạt trình đốt sách thì ghê rồi, cao thủ dùng cung nhìn cây cung còn không biết nó dùng làm gì, gọi là gì
Dạ, gọi là Ung Thủ anh ạ. Ông cầm cung mà ko biết dùng để làm gì, gọi nó là gì...thì chắc trong viện Thần Kinh học..:20:

Back