Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

VHM thu được 47k tỷ khách hàng trả trước rồi. Tin đồn âm ỉ được hóa giải thì chậm nhất quý 4 bùng nổ thôi.
Hai năm nay chỉ có đất của VIn tăng mạnh chứ đất của chủ đầu tư khác tăng vừa phải thôi :1:
Hôm qua em vừa tới nhà cô bạn bên OCP1, hoàn thiện mặt ngoài 62m2 , tít ngoài rìa mà 17 tỷ. Đường thì cũng to, tầm tiền ấy vào trung tâm được.
Sang bên Anh Quốc làm giàu cho nước bạn, 10 tỷ được căn BT to đùng, ROI 7%

Đang định bỏ tận 20% tàia
Đồng ý với anh :1178:
Mình sống đạm bạc thanh tịnh dồn hết niềm tin vào tương lai anh ạ. Khinh các vật chất tủn mủn tầm thường vì sau này mua siêu xe như mua rau, đi sao hỏa như đi chợ. Mình phải tôn thờ các vĩ nhân như a Vượng, a Long,... cho mình tự do tài chén.

Đồng ý với anh :1178:
Mình sống đạm bạc thanh tịnh dồn hết niềm tin vào tương lai anh ạ. Khinh các vật chất tủn mủn tầm thường vì sau này mua siêu xe như mua rau, đi sao hỏa như đi chợ. Mình phải tôn thờ các vĩ nhân như a Vượng, a Long,... cho mình tự do tài chén.
Đồng ý, đợi bao giừ báo đăng BĐS đi ngang, thì mới tính ra 20% tài sản = bao nhiu tiền. Lúc ấy bỏ tất vô Xế Điện, chờ ngày giàu sang...kkk

Đúng đấy, sang cái mồm, mà lòng héo úa. Lãnh tụ thử thách lòng tin, bao tiền lướt lát, mang về nộp cả cho Lãnh Tụ chế xe...huhu
Chị ôm VIC xong bán 78 thấy rất OK .
Mua mới 26k VHM đợt này giá tb 70.489 cũng rất ổn.
Chính vì mắc vào bộ đôi này nên NAV giảm ít hơn thị trường.

Back