Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Anh có ưng KSB KBC đó.
@TuanMinh anh cứ nghĩ em sẽ húc BCC nhưng chắc đoán lần này sai.

Tại hiện tại em đang làm việc khác chứ không có bám bảng soi hàng như hồi xưa nữa, thành ra để sẵn list theo dõi thấy tụi nó tăng dễ thấy là vô múc đại theo thôi á :))).

Tại hiện tại em đang làm việc khác chứ không có bám bảng soi hàng như hồi xưa nữa, thành ra để sẵn list theo dõi thấy tụi nó tăng dễ thấy là vô múc đại theo thôi á :))).
A mua giá bao nhiêu

Sent from my iPhone using Tapatalk

A mua giá bao nhiêu

Sent from my iPhone using Tapatalk
Em mua sáng nay thì toàn giá cao mà :21: , trade có tí tiền thôi anh =)), chủ yếu trade để không quên cảm giác thị trường, chứ ko có ý định kiếm tiền. Khi nào thị trường uptrend em mới bắn tiền vô lại. Giờ đang để tiền bên con bot trade fx rồi ( 1 tháng cũng đc 5%).

Hóng rồi, đêm qua có kết quả rồi, tháng tới CPI Mẽo tiếp tục leo đỉnh.
Được cái VN ta có T3, nên giờ em Fomo nhé anh? :4cool_beauty:
Qua thức khuya quá, nên giờ mới mở mắt ra nỗi Thầy Rái ơi. CPI Mẽo cũng ko còn là chủ đề hot nữa, Phố Wall đang đoán là tháng 8/2023 FED sẽ bắt đầu giảm rates. Giọng điệu của Cụ FED cho rằng: Jobs đang ngon, GDP quý ii cũng không đến nỗi âm nặng... Suy thoái sâu rộng như páo chí hò reo là cửa ko cao đâu.
=> Nay Thầy mới Fomo thì em lợi được 1 T, Fomo mạnh lên, cảm ơn Thầy nha! :19:

Last edited:
Qua thức khuya quá, nên giờ mới mở mắt ra nỗi Thầy Rái ơi. CPI Mẽo cũng ko còn là chủ đề hot nữa, Phố Wall đang đoán là tháng 8/2023 FED sẽ bắt đầu giảm rates. Giọng điệu của Cụ FED cho rằng: Jobs đang ngon, GDP quý ii cũng không đến nỗi âm nặng... Suy thoái sâu rộng là như páo chí hò reo là cửa ko cao đâu.
=> Nay Thầy mới Fomo thì em lợi được 1 T, Fomo mạnh lên, cảm ơn Thầy nha! :19:
Qua đại tướng bai Bíp thì dù chạnh lòng gom Bíp mấy nay nhưng vẫn phải nén đau thương mua tiếp rồi đi trong cô đơn.

@Chán hôm qua soi các ngành phục hồi du lịch đấy..
Dạ anh, ngắm FA nó đẹp đến mấy thì cũng ko hấp dẫn được bằng màu xanh tím trên bảng điện nữa rồi ạ. (Tâm trạng của con sói đói và cô đơn...)
Thuyền nhờ Lái, gái nhờ A7 Idol với cả Mượt ca ca... kkk

Last edited:
Qua đại tướng bai Bíp thì dù chạnh lòng gom Bíp mấy nay nhưng vẫn phải nén đau thương mua tiếp rồi đi trong cô đơn.
Chơi Cổ có Lái, giờ nó sướng hơn chơi BlueChips Thầy Sky ơi. Bluechips thì chơi kiểu Lạc Rang chắc kiếm cũng khá (món này ko phải sở trường của mình).
...
Theo tôi, dòng tiền sẽ tìm tới nhóm cổ phiếu an toàn thời gian tới, đồng thời nhóm cổ phiếu đầu cơ "đánh đấm" dù vẫn còn nhưng số lượng sẽ dần dần ít đi. Khi nào thị trường được dẫn dắt chủ yếu bởi Bluechips chất lượng, lúc đó định giá mới thực sự hấp dẫn. Trích Quất Mạnh Vào. => Bia hơi kèm Lạc Rang, đó là Trend thời thượng!

Chơi Cổ có Lái, giờ nó sướng hơn chơi BlueChips Thầy Sky ơi. Bluechips thì chơi kiểu Lạc Rang chắc kiếm cũng khá (món này ko phải sở trường của mình).
...
Theo tôi, dòng tiền sẽ tìm tới nhóm cổ phiếu an toàn thời gian tới, đồng thời nhóm cổ phiếu đầu cơ "đánh đấm" dù vẫn còn nhưng số lượng sẽ dần dần ít đi. Khi nào thị trường được dẫn dắt chủ yếu bởi Bluechips chất lượng, lúc đó định giá mới thực sự hấp dẫn. Trích Quất Mạnh Vào. => Bia hơi kèm Lạc Rang, đó là Trend thời thượng!
Em cần tt cho em cơ hội thôi. Nếu có may mắn cũng tốt nhưng em ko trông chờ lắm, vì em sẽ cố gắng để có :21: còn em ko biết rang lạc hay lướt lát hằng ngày, lỡ hôm nào buồn ngủ hay đau đầu...thì nó lại dây ra mệt lắm, mua bán hẳn hoi cho nó khỏe. Em chỉ tin em thôi, em ít khi tin ts nào lắm, lên sòng thì mọi người đều bình đẳng trước dòng tiền :6cool_beat_shot:
Em ngắm bank bữa giờ rồi, VCB là pháo hiệu cho thấy nền kinh tế vẫn hấp thụ vốn ở mức tốt, và sự chuyển dịch của các bank nhà nước.

...
VIC quý này lỗ to rồi do dự án của VHM chưa đủ đk hạch toán

VIC quý này lỗ to rồi do dự án của VHM chưa đủ đk hạch toán
Thảo nào đội nhà Vin toàn dò đáy, trong khi hàng đội Lái lại canh me phá đỉnh.
Khổ thân Chị Em mình thêm vài quý nữa, chịu trận tiếp Chị ơi, biết sao giờ?!
Ps: Mà ức thế ko biết, BĐS ngon lành và thanh khoản nhất phải là BĐS của VHM, chứ sao lại cứ oánh tím mí con nhỏ lẻ, ko thương hiệu... kiểu DIG, HDC, SCR... haizzz

Ps: Mà ức thế ko biết, BĐS ngon lành và thanh khoản nhất phải là BĐS của VHM, chứ sao lại cứ oánh tím mí con nhỏ lẻ, ko thương hiệu... kiểu DIG, HDC, SCR... haizzz
Quý 3 hoặc quý 4 nhé.

Em hỏi chân tình nhé; chia sẻ cách anh kiếm số tài sản khổng lồ như vậy đi ạ

Back