Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Hôm qua chị vừa đặt câu hỏi với bạn: Những người giàu ( tài sản cỡ 5 triệu đô) mà họ không có khát vọng giúp đời hay cống hiến gì nhưng vẫn cố kiếm tiền bằng mọi cách là khôn hay ngu?
Bác đã dạy rồi, mỗi 1 người dân giàu có là đất nước giàu có :21: còn làm cái gì bằng mọi cách/mọi giá đều là không tốt đẹp gì :19:

Em vừa hỏi xong, thì thấy Xiu Mót nhắc rồi :41:
@Chán : Lính nó khiêng thật anh ei :2cool_beated:
Khiêng kệ nó thôi Thầy, mình thấy cái đó từ sáng, mình cũng đã nói rõ là nhờ Thiết ca.
Nhưng mình cũng bán hết hàng lướt lát rồi, lãi được 3 củ ấy. Giờ mình thích tìm người tâm sự về Thế Thái Nhân Tình. Không thích tìm màu xanh tím nữa.

Có mua 1k 9.61 để theo dõi thôi.
Nhìn thấy quyết tâm của chủ DN và lái nhưng lại ko rõ tài cán thế nào, trong khi BCTC thì khá tối nên ko có lý do để đặt cược.
Ặc ặc, sau bao nhiu cơn sóng, mà Chế vẫn tin vào Báo Cáo của HAG cơ ạ?! Em tưởng chơi hàng Lái thì làm quen tính cách của Lái là đủ rồi. Nghĩ nhiều, xem nhiều dễ bị Lái nó lừa ra đảo ạ.

Dạo này ko dám nói nhiều, nói lại thành ảnh hưởng tư tưởng của mình sang người khác, sai lại thấy khó ngủ, ko phải sợ mình mất tiền mà thấy có lỗi vs người khác nếu họ tin mình.
Họn tin nhưng không mù quáng đâu anh.
Còn những kẻ mù quáng thì không chết bởi anh cũng chết bởi người khác.
Yên tâm đê :))))

Back