Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

NAV giảm mạnh hơn đợt covid rồi.
Kể cả tính mốc đầu năm hay đỉnh NAV.
Không hiểu kiểu gì luôn Chế. Vĩ Mô nước ta sáng chói, DJ ko phá nỗi mốc 30k, vậy mà Lái nó cho Vờ Ni đổi váy, con VIC lòi phèo.
Còn nhìn bảng là còn căm thù bọn này...:20:

Oạch, anh Huyền lãi to kỷ lục Q2, tương lai sán lạn thế mà sàn à @betaplamgiau ơi :109:
Kính trắng siêu mỏng cũng sàn :109:
Gas lãi to hưởng lợi giá dầu tăng cũng sàn :109:
Vậy mới chết đó anh :1: bao nhiu năm tt biến động, cp tốt, phòng thủ luôn là chốt chặn cuối cho những người lương thiện, nhưng ko, năm nay thịt dc là thịt tuốt:2cool_beated: Sắp tới tt có tạo 1 trend mới đi nữa thì lòng chiến sỹ cũng đi hết nửa rồi, ko có cp tốt trong tt xấu, nếu nó còn tốt là tại chưa xấu thôi.

Oạch, anh Huyền lãi to kỷ lục Q2, tương lai sán lạn thế mà sàn à @betaplamgiau ơi :109:
Kính trắng siêu mỏng cũng sàn :109:
Gas lãi to hưởng lợi giá dầu tăng cũng sàn :109:
Hay tập hợp chữ ký trình báo UBCK điều tra bọn Lái anh nhỉ?
Kiểu nó muốn phá hoại vẻ đẹp của nước nhà trong mắt bạn bè 5 châu hay sao ấy. Lãnh đạo bảo là nâng hạng, Quỹ To ra báo cáo toàn thấy đẹp tươi...mà cứ cắm.

Bạn hiền điềm tĩnh thật, nhồi bao nhiêu trận, mà ko thấy xúc cảm gì với nàng Ni. Toàn thấy nói về Nhật Bổn.
Thôi, nói nữa 2 thằng ra đảo hết rum buồn lắm, nhất là khi thiếu anh.
Cảm xúc đúng là trơ thật, nhưng Finger + Lap + 4G về chế độ cảnh giới cao rồi Idol ạ.
Trong ngày em bay mất con Xaomi dzồi :2cool_sexy_girl:

Cắm tại mất lòng tin hay tại thiếu lái nhể :19:
Em lại nghĩ bọn Lái chơi trò Wash Out bẫy Gấu. Kiểu như ông CZ ấy ạ, tạo râu dài cho cắt lỗ sạch rồi từ từ kéo lên.
À mà thôi e ko âm mưu nữa, toàn sai thôi. Đợi ông anh HL ổng lên Phiêu rồi mình hóng chữ. Vãi ổng quá, đúng 5/7 là chết...

Back