Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

ytd -15.87% :19:
Tuyệt vời quá Chế, Chế là số ít những Idol hold từ đỉnh đến đáy mà NAV giảm nhẹ tênh. Đúng chất Idol, chục năm kinh nghiệm thị trường cổ phiếu.
Hôm nay có thể lỗ, mai có thể lỗ hơn, nhưng ngày kia sẽ về Bờ...
Em dạo mạng thấy cái ảnh này, gửi Chế tham khảo. Hôm nay họ cười ta, ngày mai ta sẽ cười lại với họ... :D

Tuyệt vời quá Chế, Chế là số ít những Idol hold từ đỉnh đến đáy mà NAV giảm nhẹ tênh. Đúng chất Idol, chục năm kinh nghiệm thị trường cổ phiếu.
Hôm nay có thể lỗ, mai có thể lỗ hơn, nhưng ngày kia sẽ về Bờ...
Em dạo mạng thấy cái ảnh này, gửi Chế tham khảo. Hôm nay họ cười ta, ngày mai ta sẽ cười lại với họ... :D
View attachment 7413
Tính từ đỉnh cũng đi 25.6% đó em.
Mất 1/4 tài khoản :19:

Last edited:
Tt khốc liệt quá, tối qua đang ngồi chơi thì có ai đó em ko biết bảo trầm cảm từ đầu năm do ôm 9 tỏi bank, 2 tháng rồi ko ngủ đc, xin lời khuyên để bấu víu. Chốt câu về bờ sẽ bay vào rủ đi nhậu, vậy khả năng ngoài bắc.

Giờ chỉ hóng Idols Chán bảo TT về thời kỳ đồ đá 500 point; cutloss toàn mặt trận...........
Chứ tay to rồi cũng sẽ thành tay bé :21:
Váy rồi người AE, kỳ này mình sẽ ko cut loss nưa, Vờ Ni bèo bọt cũng phải tầm 1500, HPG chinh phục lại mốc 50, VIC về 120...
Ánh sáng từ cuối đường hầm đã được thắp sáng, nhờ anh Thiên Tài Bán Khống, Bác Sĩ bỏ nghề, Michael Burry đã soi đèn...dẫn lối.

Lịch sử hàng trăm năm của TTCK cho thấy sau mỗi đợt điều chỉnh vì bất cứ lý do gì, dù nghiêm trọng đến đâu, TTCK cũng luôn tạo đỉnh mới.
Cho nên giảm luôn là cơ hội chỉ là làm sao tận dụng được nó một cách hiệu quả nhất.

Váy rồi người AE, kỳ này mình sẽ ko cut loss nưa, Vờ Ni bèo bọt cũng phải tầm 1500, HPG chinh phục lại mốc 50, VIC về 120...
Ánh sáng từ cuối đường hầm đã được thắp sáng, nhờ anh Thiên Tài Bán Khống, Bác Sĩ bỏ nghề, Michael Burry đã soi đèn...dẫn lối.
Anh nói cha đẻ The Big Short làm bà con lại lo rồi

Anh nói cha đẻ The Big Short làm bà con lại lo rồi
Người AE bi quan quá, nên mình nói gì cũng làm AE lo lắng...
Để TT chứng minh vậy, cuối phiên, tất cả đồng loạt chuyển sang màu tím. Tạm biệt những người bạn đồng hành từ đáy lên, lần thứ 1.
=> Hành trình vạn dặm, khởi hành từ 1 bước chân. Lão Tử cưỡi Trâu nói vậy!

Back