Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Cá mập, cá voi hành động trước cả mấy tháng anh ạ. TT đã tạo đỉnh từ cuối năm ngoái trước khi mọi người nhận ra là hút tiền mới bắt đầu.
Trước mình cũng tưởng thế, sau này được ông cụ Thorp khai kinh giải ngố, rồi hóng Cá Voi...mới hịu ra vấn đề.
=> Cá Voi chỉ giải ngân theo xác suất, họ giải ngân giống như cách Chế ttn đang làm. Khác nhau: giá càng rẻ Cá Voi càng gom được nhiều hàng (vì nó có dòng tiền); Chế thì giá càng rẻ càng gom ít hàng (vì ko có dòng tiền, nên hay bị hết tiền).

Trước mình cũng tưởng thế, sau này được ông cụ Thorp khai kinh giải ngố, rồi hóng Cá Voi...mới hịu ra vấn đề.
=> Cá Voi chỉ giải ngân theo xác suất, họ giải ngân giống như cách Chế ttn đang làm. Khác nhau: giá càng rẻ Cá Voi càng gom được nhiều hàng (vì nó có dòng tiền); Chế thì giá càng rẻ càng gom ít hàng (vì ko có dòng tiền, nên hay bị hết tiền).
:21::21::21:

Ái cha, nay Rái cũng ngoáy đau như Sụt... Cặp đôi Rái Sụt này chắc phải cho vô danh sách đen quá.
Cần phơm lần nữa: Mình đen, mình vẫn chưa về Bờ. Hôm qua mới chợt nhận ra Bờ ngày càng xa tầm với...
No no...nghĩ đơn giản cho nó thanh thản đi anh.
Câu chữ, nếu không có ý nghĩa, thì xem như gió thoảng qua, mình cùng tuổi con Trậu mà. :21:
Chỉ có ta, và my account, là thật :4:

DN nào ra tin lợi nhuận và cổ tức cũng chỉ đc đúng 1 tê thì chơi gì cho đc. Thị trường sideway down :24::24::24:
Đánh theo báo cáo quý là cách mà tay to và các tổ chức thích nhất và luôn dụ nhỏ lẻ chơi theo cách này, vì họ có lợi thế biết trước thông tin.
Tin ra là bán, này thì cp tăng trưởng.. :10:
Tất cả nằm trong tay các anh cả :19:

No no...nghĩ đơn giản cho nó thanh thản đi anh.
...
Chỉ có ta, và my account, là thật :4:
Đạo chưa đủ về Bờ rồi Trâu non ơi...
Thứ nhất, ko nghĩ thì mới đơn giản. Còn nghĩ thì còn phức hợp.
Thứ hai, kể ca Ta và Acc của Ta, cũng là cõi tạm chốn trần sàn, là ảo cả đới.
Trâu ơi ta bảo Trâu này
Trâu ra bám bảng, cùng cày với ta...

May là người AE cũng tủi coin Trâu, nên mình ko chạy đó. Như ai kia, mà cứ hô xích lại gần Anh...là em co giò chạy trước.
Hỡi ai kia, có chọn hàng thì chọn hàng khác nhé. Cứ mãi mê dành cả thanh xuân đi mò váy Thép, rồi thì bỏ vợ bơ vơ ko chăm, cũng chả chịu gửi Thiệp mừng cho bà con cô bác...
hoy em bỏ thép gòi, qua mò váy bid nha. Đù sao a biết e có vợ rồi hay zay :17::17:

hoy em bỏ thép gòi, qua mò váy bid nha. Đù sao a biết e có vợ rồi hay zay :17::17:
Uki sp, bỏ Thép đi, nó đâu có đáp ứng đúng System đu trend của sp? Còn sờ tai mua rẻ chờ thời, phải đợi sau 20/7 hẳn tìm những tia sáng...từ phía Chân Trời.
Trend của sp nó kiểu như danh mục mới của anh Đuôi Gà ấy: Phân, Hóa Chất...
Ps: Thiệp mừng đâu, có mới tin.
@Không hình không tin
@Không ảnh không tư vấn

Back