Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

anh Long hôm qua lừa em.
Con bé le te đi mua điện thoại, về đến nhà thì ngơ ngác bật ngửa vì cổ phiếu giảm sấp mặt :21:
Đã thế cái điện thoại cũ lại tự nhiên hết ẩm, sạc bình thường.
Khóc một dòng sông :9cool_too_sad:

Lịch sử hàng trăm năm của TTCK cho thấy sau mỗi đợt điều chỉnh vì bất cứ lý do gì, dù nghiêm trọng đến đâu, TTCK cũng luôn tạo đỉnh mới.
Cho nên giảm luôn là cơ hội chỉ là làm sao tận dụng được nó một cách hiệu quả nhất.
Chính xác Chế nha, như Nikkei 225, nó tạo đỉnh từ 30 năm trước,thì cũng đã về bờ năm nay...
Đừng có quá bi quan, cùng lắm ta sẽ có cú Invest để đời...
Em tính rồi, nay em tầm 40 thì cùng lắm 70 em được về Bờ. Đó là tình huống xấu nhất có thể xảy ra với cá nhân em.

Chính xác Chế nha, như Nikkei 225, nó tạo đỉnh từ 30 năm trước,thì cũng đã về bờ năm nay...
Đừng có quá bi quan, cùng lắm ta sẽ có cú Invest để đời...
Em tính rồi, nay em tầm 40 thì cùng lắm 70 em được về Bờ. Đó là tình huống xấu nhất có thể xảy ra với cá nhân em.
:24::24::24:

Chưa thấy một câu chuyện nào hấp dẫn, kcn có vẻ cũng qua đỉnh cao rồi, câu chuyện ko còn mới chỉ là tiếp diễn những j trước đó.
Tại Thầy chưa muốn thấy nên ko thể thấy...
Ô kìa, ánh sáng đã hiện lên từ phía cuối đường hầm. Cứ đi đi, rồi sẽ tới...ánh sáng sẽ soi rọi, sưởi ấm cho muôn loài. (Bao gồm cả loài Cổ lẫn loài Còi luôn nhé)

Tại Thầy chưa muốn thấy nên ko thể thấy...
Ô kìa, ánh sáng đã hiện lên từ phía cuối đường hầm. Cứ đi đi, rồi sẽ tới...ánh sáng sẽ soi rọi, sưởi ấm cho muôn loài. (Bao gồm cả loài Cổ lẫn loài Còi luôn nhé)
Em vẫn đang chờ đây anh :15: đôi khi đáy đi lên thường thường 20-30% thì cũng thành siêu cổ. Nhưng loại trừ các yếu tố đột biến thì vẫn tốt hơn.
Em nhìn tổng quan tt thì thấy đa số là hoảng rồi nhưng ko nói đc và những lập luận cũng thiếu cơ sở nên em ko tin.

anh Long hôm qua lừa em.
Con bé le te đi mua điện thoại, về đến nhà thì ngơ ngác bật ngửa vì cổ phiếu giảm sấp mặt :21:
Đã thế cái điện thoại cũ lại tự nhiên hết ẩm, sạc bình thường.
Khóc một dòng sông :9cool_too_sad:
Đã bẩu rồi mà :21:

Em vẫn đang chờ đây anh :15: đôi khi đáy đi lên thường thường 20-30% thì cũng thành siêu cổ. Nhưng loại trừ các yếu tố đột biến thì vẫn tốt hơn.
Siu cổ tăng 20-30% như L14 thì sẽ làm phát sinh tâm lí nhảy nhót, chuyền cành. Ví như em nè, hô la lên 400k, nhưng hôm qua cũng quẳng dép. Nay ngồi rình...ko phá 90 thì lại quay về, về với Idol chân ái. Ko ai tử tế như Idol, lấy thân mình lấp lỗ châu mai, cho đàn em rút lãi tiêu xài... hihi

Mỗi ngày là một thế cờ. Còn nước còn tát, còn thở còn gỡ.
Nay em lại canh bảng để múc, em đã được anh Bác Sĩ bỏ nghề khai sáng...
Cứ enter lia văn lịa thì bộ nhai nào chịu nổi :102:
Mà nhờ có cú drop qua và nay, em xích lại gần anh thêm chút rồi đó :4:

Siu cổ tăng 20-30% như L14 thì sẽ làm phát sinh tâm lí nhảy nhót, chuyền cành. Ví như em nè, hô la lên 400k, nhưng hôm qua cũng quẳng dép. Nay ngồi rình...ko phá 90 thì lại quay về, về với Idol chân ái. Ko ai tử tế như Idol, lấy thân mình lấp lỗ châu mai, cho đàn em rút lãi tiêu xài... hihi
Anh giỏi thật, hồi lâu rỉa của lái ROS xong ROS còn mỗi xương. Giờ lại đến 7 L14 :24:

Cứ enter lia văn lịa thì bộ nhai nào chịu nổi :102:
Mà nhờ có cú drop qua và nay, em xích lại gần anh thêm chút rồi đó :4:
May là người AE cũng tủi coin Trâu, nên mình ko chạy đó. Như ai kia, mà cứ hô xích lại gần Anh...là em co giò chạy trước.
Hỡi ai kia, có chọn hàng thì chọn hàng khác nhé. Cứ mãi mê dành cả thanh xuân đi mò váy Thép, rồi thì bỏ vợ bơ vơ ko chăm, cũng chả chịu gửi Thiệp mừng cho bà con cô bác...

Em nhìn tổng quan tt thì thấy đa số là hoảng rồi nhưng ko nói đc và những lập luận cũng thiếu cơ sở nên em ko tin.
Về vùng này, vừa được mua rẻ, vừa được chọn hàng, vừa trải nghiệm hoang mang style...thú vị mà anh :1:
P/S : Đã rời Nankyo, không có Shizen.

Anh giỏi thật, hồi lâu rỉa của lái ROS xong ROS còn mỗi xương. Giờ lại đến 7 L14 :24:
Láo thù, phục hặn... Mất ở ROS thì gỡ lại L14 hui Thầy. Cơ bản là các Anh có tư duy và cách hành động như nhau. Chỉ khác nhau, 1 anh chuyên ngược nắng, 1 anh thì phải cuốn theo chiều gió... Nhưng kiểu gì cũng muốn đưa nàng về dinh. (L14 nó kém thanh khoản, nên dễ ủn đẩy như Rose. DIG thì nó nặng mông như FLC vậy)

Cá mập, cá voi hành động trước cả mấy tháng anh ạ. TT đã tạo đỉnh từ cuối năm ngoái trước khi mọi người nhận ra là hút tiền mới bắt đầu.
Cá mập cũng ngỏm với ngài thị trường thôi anh.

Về vùng này, vừa được mua rẻ, vừa được chọn hàng, vừa trải nghiệm hoang mang style...thú vị mà anh :1:
P/S : Đã rời Nankyo, không có Shizen.
Sau giai đoạn hoang mang chắc chắn sẽ xuất hiện một nhóm nào đó là ánh sáng của toàn tt, nếu đã ôm thì thôi, còn chưa thì chờ.

Back