Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Còn sức gồng là ngon rùi anh, nhiều anh nhắm mắt xuôi tay, buông rùi [emoji28]

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Độ khốc liệt đo ngang bong bóng chứng dù chưa trải qua, hơn covid, sống qua dc năm nay thì lại dễ thở dc 2 năm anh.

Thép ko rơi là tốt rồi, còn để dẫn dắt tt e là khó, trừ khi số liệu cuối năm cho thấy yếu tố giải ngân mạnh bạo thì tính sau. TT đã tăng gần 50 điểm mà chưa thấy minh chủ võ lâm đâu cả :29:

Thép ko rơi là tốt rồi, còn để dẫn dắt tt e là khó, trừ khi số liệu cuối năm cho thấy yếu tố giải ngân mạnh bạo thì tính sau. TT đã tăng gần 50 điểm mà chưa thấy minh chủ võ lâm đâu cả :29:
Năm ni phân hóa anh ơi, Nở chắc dặt dẹo thôi; sideway 1200-1350 hết năm nay

Thép dễ chơi thế mà Thầy Sky? Nó vơi Banh Càng là leader, là minh chủ cả đấy. Tối nhìn DJ mà tăng mạnh, sáng ra múc ngay, rồi lại xả T nhoáy. Chả mấy chốc gỡ lại được con wave tàu.
Siêu cổ phiếu, ko lo index, thì có L14, Idol của mình dạo này còn chọn phong thủy trước khi chết. Hà cớ gì mà mình phải lo? Chết cùng Idol cũng là niềm vinh hạnh, được chôn cất ở chỗ phong thủy tốt thì con cháu về sau muôn đời thịnh vượng nữa chứ...kkk

Thép dễ chơi thế mà Thầy Sky? Nó vơi Banh Càng là leader, là minh chủ cả đấy. Tối nhìn DJ mà tăng mạnh, sáng ra múc ngay, rồi lại xả T nhoáy. Chả mấy chốc gỡ lại được con wave tàu.
Siêu cổ phiếu, ko lo index, thì có L14, Idol của mình dạo này còn chọn phong thủy trước khi chết. Hà cớ gì mà mình phải lo? Chết cùng Idol cũng là niềm vinh hạnh...kkk

Siêu cổ phiếu, ko lo index, thì có L14, Idol của mình dạo này còn chọn phong thủy trước khi chết. Hà cớ gì mà mình phải lo? Chết cùng Idol cũng là niềm vinh hạnh...kkk
L14 bay gần 80% từ đỉnh, kể cũng kinh cho Idol A7 nhể :19:
NHA, CEO bay 77% từ đỉnh.
2 mã của Học trò cưng A7 là HDC bay 69%, NLG bay 50% từ đỉnh, cũng tương đương với phần lớn CP trên TT.

Last edited:
Thế thôi chơi kiểu gan thỏ đế nè Thầy @skynel . Vô L14, dưới 90 thì cut lỗ, nếu không lỗ thì treo về targer 1: đỉnh 4xx, target 2: 1xxx. Risk/Reward quá đẹp, hơn cả trong sòng bài. :21:
Ps: Có lãi rồi em mới rủ rê nhé, lõm thì em đã ko rủ Thầy. Đặt 2 cái lốp con wave tầu thôi... coi như mua vé ủng hộ Idol, trước khi Idol xuống lỗ.haha

Đọc qua NQ 18 thì thấy chi phí đầu vào BĐS tăng thì giá lại tăng khiếp thôi. Idol @Chán đi trước cả TT:1:
Chị thì thấy đất tăng giá như thế không nhiều đối với người đầu tư lâu dài, trên 10 năm chẳng hạn.
Nhưng chi phí đầu vào tăng cao nên lợi thế thuộc về các DN có chi phí đầu vào thấp.

Back