Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Giờ chắc Nở phải kéo 1 mạch lên 1k3 thì đội hô 9xx có khi lại khen ngon, cần phiêm 2 đáy nhỉ :15::105:

• Like
Reactions: TTN
Không phải đâu, chắc tại @Chán hô cut sáng nay :10:
Không phải vậy đâu Anh, em bị Lái lừa, mất hết cả rồi Anh...
À, mà cũng không hẳn đã là mất mát. Ai đó nói, tôi không quan tâm đến tiền, tôi chỉ làm việc để mang lại sự tiến bộ cho nhân loại. Thành công không đo bằng tiền, mà đo bằng số nguời đến đưa tiễn bạn khi bạn sang bên kia thế giới.
Chí lí thiệt, chí lí thiệt.:2::2::2:

Ông đó lừa em anh, em nhớ mặt rồi. Bảo giảm 70 điểm cũng ko ca thán gì, nhưng mới giảm 1 điểm thì cả thế giới như đang sụp đổ.
Xin lỗi người AE, tôi cũng chỉ là Nạn Nhân của Lái... Tôi vừa hát nhép về, tôi không biết chuyện gì đã xảy ra.

Không phải vậy đâu Anh, em bị Lái lừa, mất hết cả rồi Anh...
À, mà cũng không hẳn đã là mất mát. Ai đó nói, tôi không quan tâm đến tiền, tôi chỉ làm việc để mang lại sự tiến bộ cho nhân loại. Thành công không đo bằng tiền, mà đo bằng số nguời đến đưa tiễn bạn khi bạn sang bên kia thế giới.
Chí lí thiệt, chí lí thiệt.:2::2::2:
Sáng nay tòi ra 3 người tiễn anh còn gì.

Đánh kiểu kéo trụ chứ dòng tiền nhập cuộc thì chưa bao nhiu cả.
Bà con sợ vãi cả ra rồi làm sao dám nhập cuộc.
Em chăm sóc KH ở Tecum vừa gọi điện tâm sự em lỗ nhiều quá, chưa bao giờ em muốn bán sạch đem tiền gửi TK như bây giờ, thê thảm luôn. Mình trêu hay bây giờ anh mua thử CK nhé thì ẻm can lấy can để, bảo anh ơi còn tan nát lắm, anh cứ GTK cho em :1::4:

Sáng nay tòi ra 3 người tiễn anh còn gì.
Cảm ơn mọi người, tôi đã mất hết, nhưng tôi không sao, tôi sống thanh đạm quen rồi.
=> Hãy giành thời gian chăm sóc cho bản thân và những người xung quanh, vì họ xứng đáng hơn tôi. (đừng có ký tên thưa kiện, hoặc pha đậu xanh rau má mời tôi...nha. @copyright Do Kwan)

Back