Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Dạ anh, qua em có mò vô tí STB TCB. Quan điểm em ko đổi với CTG nhưng cutloss 1 lần chắc do ko hợp phong thủy.
Toàn hàng chất như nước cất nhỉ? STB thanh thoát, TCB vua CASA... :113:
Thôi ko mời Thầy món L14 nữa, hiểu sờ tai Thầy đợt này là gì rồi. Thks Thầy :1178:

Quý hóa quá anh, xưa giờ chưa ai hiểu dc em làm gì cả :2: chiều nay em còn chưa biết em sẽ làm gì nữa. Tri kỷ là đây chứ đâu xa vời.
An tâm Thầy nhé, ý bất khả ngôn từ... Mình hiểu thì mình sẽ hiểu.
Chúc Thầy sau chuyến này tậu thêm được vài lô đất nữa! :113:

Đầu tư từ lúc đất khỉ ho cò gáy, sau 13 năm thành đô thị đẹp lung linh lại sắp lên thành phố mà giá đất chưa tăng được 6 lần. Tính lãi kép theo tiến độ đóng tiền được khoảng 16.5%/năm thì đâu có ảo???
Các bố cứ tính mua đáy bán đỉnh rồi bảo tăng nhanh quá, nhiều quá. Mua được đáy thì đầu tư cái gì chả nhanh giàu.
Sau bao năm chinh chiến CK, em thấy đầu tư BĐS vẫn tốt hơn ck rất nhiều.
P/S: Sự hối tiếc muộn màng đó chị.

Bị tây bán nhiều quá anh Long đành bó tay chịu chết chờ nó bán xong rồi tính.
Nó là Tây giả Lông, hay nói như Thiết ca chính là Tây mượn hộ chiếu Chị nhé. Hôm nào bán nhiều, thì hôm sau nó lại ngưng. Hôm nào nó bán nhiều, thì bên mua lại chất vol lớn...
Tây em ko ngại em chỉ ngại ông sp em thôi.
Ra đường sợ nhất công nông
Lên sòng sợ nhất gặp ông tuổi Mùi.
:20:

Nó là Tây giả Lông, hay nói như Thiết ca chính là Tây mượn hộ chiếu Chị nhé. Hôm nào bán nhiều, thì hôm sau nó lại ngưng. Hôm nào nó bán nhiều, thì bên mua lại chất vol lớn...
Tây em ko ngại em chỉ ngại ông sp em thôi.
Ra đường sợ nhất công nông
Lên sòng sợ nhất gặp ông tuổi Mùi.
:20:
Anh Long sau vụ này hận các quỹ với tay to lắm đây.
Liệu có lại giống anh gì gọi nhà đầu tư là loại ký sinh trùng không? :21:

Back