Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

OK Anh, anh đuôi gà cũng múc mạnh roài
Mr950 bảo chờ 900 mà cuối tuần thấy đã có vị thế rồi
Như Anh Chán bảo chứ, các Idols giờ chém cũng ko biết đâu mà lần
cũng có thể là họ gửi tiết kiệm hoặc mua trái phiếu nên lợi suất nhảy lên chút chứ ko hẳn là vào lại cp đâu Anh.

Mà kỳ thực cũng ko quan tâm lắm, chỉ là hottrend nên mình cũng ngó tý.
Vẫn là lựa chọn doanh nghiệp tốt thôi, ko dự được TT nên chấp nhận rủi ro ngắn hạn.
Quan trọng vẫn là tỷ trọng danh mục

Em nghĩ tuần trước ảnh vào nhẹ test vị thế rồi vì thấy tỷ suất sinh lời thay đổi so với tuần trước kia
Chị nghĩ vào rồi.
Nhưng tăng chút nữa cho bạn ấy giải ngân tỷ trọng lớn rồi test đáy 1.150 và bạn cắt lỗ là chuẩn bài :21:

Mà kỳ thực cũng ko quan tâm lắm, chỉ là hottrend nên mình cũng ngó tý.
Vẫn là lựa chọn doanh nghiệp tốt thôi, ko dự được TT nên chấp nhận rủi ro ngắn hạn.
Quan trọng vẫn là tỷ trọng danh mục
Tưởng lạm phát thì kinh tế thê thảm lắm anh, qua xún Châu Đức làm tí bắp luộc, đang mùa. Đi cũng đông, về thì lết. Nói chung bà con vẫn còn tiêu tiền thì mình cứ vững tâm đất nước sẽ hóa rồng.

Nhìn vào cái thống kê cp gd >1k/ngày là tôi ko thèm đọc luôn anh, người ko hiểu về tt làm thống kê về tt??? TT khó, công nhận, nhưng dùng con số ko thực tế để làm tt hoang mang thì rất vớ vẩn :105: gd 1k/ngày có bao nhiu cp ảnh hưởng đến index, và nó làm tăng tỷ lệ cp giảm nhưng có ý nghĩa gì ko?

Back