Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

À nhỉ đúng là chim sẻ không thể hiểu nổi ý đại bàng, Tks Chán Ca ạ
VNI nhà mình lại giảm vô địch thiên hạ, vận nước đang lên phải ko ạ.
Luôn đứng đầu bảng thế giới dù bất cứ hoàn cảnh nào
Nay vui quá, em bình thêm về vị thế nước ta.
Theo như các tổ chức kinh tế chuyên nghiệp, đến 2036 thì ĐNA sẽ hiện ra thêm 1 con Hổ, cạnh con Rồng Trung Hoa. GDP của con Hổ sẽ x20 lần so với mốc hiện tại, Đầu tàu kinh tế thế giới sẽ quay đầu, xoay trục về cặp đôi Long Hổ này.
=> Đế Quốc giẫy Chết thì CNXH bùng lên. Hội Tam Hoàng: Xô-Tung-Việt sẽ dẫn dắt cả TG.

Nay vui quá, em bình thêm về vị thế nước ta.
Theo như các tổ chức kinh tế chuyên nghiệp, đến 2036 thì ĐNA sẽ hiện ra thêm 1 con Hổ, cạnh con Rồng Trung Hoa. GDP của con Hổ sẽ x20 lần so với mốc hiện tại, Đầu tàu kinh tế thế giới sẽ quay đầu, xoay trục về cặp đôi Long Hổ này.
=> Đế Quốc giẫy Chết thì CNXH bùng lên. Hội Tam Hoàng: Xô-Tung-Việt sẽ dẫn dắt cả TG.
Em full margin từ giờ nha anh :21:

Ủa, em thấy vậy đúng mà, nếu Thầy đặt mình vào vị trí Idol thì sẽ cảm thông ngay.
Giả sử, giờ Thầy phơi bày bí cắp, DCA only Index, rồi cứ ngủ cả tháng, cả quý ko dự, ko bình về TT... Thì khách nào đưa tiền cho Thầy quản hộ, bản thân họ cũng tự làm được...sao phải trả phí cho Thầy?!
=> Đó là lí do chính cho các Idol như Trung Lã, Phúc Lê, A7... tham gia truyền thông mãnh liệt. Còn khách là còn tất...:11:
Ai cũng có nỗi khổ tâm mà anh.

Attachments

60.5 KB · Views: 31
Như này thì "kẻ ở đảo hoang người đáy biển, thi thoảng khóc thầm chọt nhau vui" à anh? :2cool_after_boom:
Tại Thầy cứ đa nghi, chứ em chân ái đến vậy, mà mãi bị khước từ...
Tôi muốn ở đảo, người ko đưa tàu ra đón, thì sao ra cùng được?
MBB đúng ko? Tôi mò vào cùng người AE.
Hết quota rồi, thôi tôi off, chết cùng chết... xá gì tấm thân gầy!

Anh Trung lã lại lên dọa tiếp đấy Anh, Anh Lã ngụ ý Mỹ down 24% VNI down 20% là ko hợp lý :2cool_after_boom:
bên vst đã có kịch bản rùng rợn hơn nha a :3cool_adore:

Bữa em hỏi xin cái quần bơi, để chuẩn bị đón người, mà không thấy ai ném cho:2cool_beated:
Nay là cắt luôn wifi rồi, còn cái ...à mà thôi :2cool_sexy_girl:
Ộp tu.../. :2cool_go:

Rất nhiều cổ phiếu đã điều chỉnh trên 6 tháng và về vùng giá hấp dẫn nên mình vẫn tin VNi tạo 2 đáy, có thể đáy 2 sẽ sâu hơn đáy 1 một chút và đi lên bền vững cho một chu kỳ mới.
Đồng ý 2 tay ạ; đoạn này quan điểm cá nhân em vẫn ưu tiên CP hơn ạ, tìm được ngựa tốt vẫn sẵn sàng cưỡi dù chịu rủi ro ngắn hạn

BWE đi anh, vua bán nước. QUay tới quay lui dĩa cơm vẫn trên 50.

Rất nhiều cổ phiếu đã điều chỉnh trên 6 tháng và về vùng giá hấp dẫn nên mình vẫn tin VNi tạo 2 đáy, có thể đáy 2 sẽ sâu hơn đáy 1 một chút và đi lên bền vững cho một chu kỳ mới.
tks chế, e quan sát thì vẫn phải chờ nhóm tài chính, đặc biệt là bank cân bằng
nhiều bank đang phá đáy thế này thì index còn mệt :2cool_burn_joss_stick:
ps: ngắn hạn hnay vol sáng khá to, vol chiều to nốt + thủng 1k2 thì :115:

Back