Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

@Chán hình như rất nhiều case cứ idol nào lên hót là tt nó vả cho ngược lại ngay trong lúc đang cao hứng, mới đây là ku gì đánh coin ở Hàn Guốc đúng ko anh?
Livestream câu view cho sàn Bybit thì phải, dạng idol này ko soi vía được Thầy ơi. Soi vía thì soi kiểu Musk ca ấy, ủn Chó coin lên chín tầng mây, thiên hạ tung hô dộp chời... Khi nào hết thời thì chuẩn bị nhận đơn Thưa Kiện, thế mới chơi! :D

Mình thực không hiểu các bạn các kols ăn gì mà tham thế: vừa kéo follows để lót đường cho mình lại vừa thu phí.
Hay Chị em mình cũng làm một zoom nhỉ, Chị phụ trách Chiến Lược Mua Bán, tư vấn đi tiền, lướt sóng các kiểu... Em phụ trách truyền thông, kéo members...
Bảo đảm trong ko quá 07 ngày, zoom ta quy tụ hơn 30k thành viên. Thu phí gạn lọc lại, chắc cũng cỡ 300 members là ít. :21:

Hay Chị em mình cũng làm một zoom nhỉ, Chị phụ trách Chiến Lược Mua Bán, tư vấn đi tiền, lướt sóng các kiểu... Em phụ trách truyền thông, kéo members...
Bảo đảm trong ko quá 07 ngày, zoom ta quy tụ hơn 30k thành viên. Thu phí gạn lọc lại, chắc cũng cỡ 300 members là ít. :21:
:21::21:

Năm 2019 thấy REE về cơ bản cũng thuộc dạng dưới giá trị, điện nước và cho thuê văn phòng sẽ mang lại lợi nhuận ổn định nên mua để đầu tư, coivid sập mình cũng ko bán vì nghĩ 2 mảng đó mang lại LN ổn định nên ko lo.
Đến lúc ra báo cáo quý lợi nhuận sụt giảm đâu đó 20% hay 30%. Quá thất vọng, cùng lúc đó cổ phiếu bật lên hòa vốn thế là bán luôn, và cổ phiếu tăng hơn 3 lần từ đó.
Một DN tốt thì một vài quý không thuận lợi cũng ko phải là vấn đề quá lớn.
Ngược lại một DN không ổn thì vài quý hay vài năm có lợi nhuận tốt cũng không phải là khoản đầu tư tốt.
Kinh nghiệm này xương máu quá chế ạ!

Real good idea :21:

30k thành viên là để mình mua xong phím họ mua theo thế là ít ra cũng tăng được 10% rồi. Còn 300 mem kia thì thu phí và cho làm đại lý cấp 1 :21:

Sao Thầy lại cười ạ, em có kinh nghiệm kéo Members cả trong lẫn ngoài nước nhé. Ko dừng ở các đối tượng chứng khoán, mà các đối tượng như cờ bạc, bóng banh, coin kiếc... em kéo được tuốt.
Vấn đề là vào xong họ có chịu ở lại tương tác ko? Chỗ ấy quan trọng hơn, do Chị em phụ trách...

Mình có nghe kể bạn An cô bé thích đùa nhận ủy thác ăn chia mấy chục phần trăm lãi ấy. Đợt có lãi thì người ủy thác rút tiền tính là rút lãi, chia lợi nhuận luôn. Bây giờ lỗ nhưng chưa bán nên chưa tính.
Em thấy trình độ ông này khá bình thường

Sao Thầy lại cười ạ, em có kinh nghiệm kéo Members cả trong lẫn ngoài nước nhé. Ko dừng ở các đối tượng chứng khoán, mà các đối tượng như cờ bạc, bóng banh, coin kiếc... em kéo được tuốt.
Vấn đề là vào xong họ có chịu ở lại tương tác ko? Chỗ ấy quan trọng hơn, do Chị em phụ trách...
Vâng anh, Em cười vì sáng kiến hay nhất năm nay ạ. đường về bờ của em đây rồi

Back