Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Em đoán được đâu? Em đi hóng dân chuyên với cả các tay cự phú, rồi về đây hót lại thôi.
Cơ bản, em là fan cứng của Chế, Chế đi đâu em theo đó... Giàu có hay Nghèo khó cứ nhìn Chế thì suy ra em.
Ví dụ mí cái ông em đang hóng, kiểu này đây...kkk
View attachment 7354
Đây chỉ là 10% tài sản anh Chán thôi nhưng mà ước mơ của hàng triệu người
:109::109::109::105::105::105::105::105:

thế thì short ngay điii :))))
Chỉ có sư phụ là hiểu đồ nhi nhất xứ VC. Chờ đến khi Vờ Nờ 30 nó gãy mốc 1k2 rồi đn sẽ sọc banh gáo luôn. Tạ sư phụ chỉ dẫn ạ!
Đây chỉ là 10% tài sản anh Chán thôi nhưng mà ước mơ của hàng triệu người
:109::109::109::105::105::105::105::105:
Nói vậy là quá khi thường em rồi Thầy. Tài sản của em hiện khoảng hơn 8k tỷ in cash một tí, chả thèm gửi tiết kiệm lấy lời.

Sau đêm nay, FED ra tin xong TTCK Mỹ sẽ có đợt tăng mạnh tới cuối tháng 6.
Udx sẽ giảm mạnh, giá các loại hàng hoá sẽ có đợt tăng mới.
Chúng ta đang ở rất gần đáy.
Em tưởng sau đêm nay, là mùa thu đã gõ cửa ạ? Oil vẫn lên 150 nhưng DJ về lại 15k... Tình hình có gì thay đổi ạ anh HL?

Chỉ có sư phụ là hiểu đồ nhi nhất xứ VC. Chờ đến khi Vờ Nờ 30 nó gãy mốc 1k2 rồi đn sẽ sọc banh gáo luôn. Tạ sư phụ chỉ dẫn ạ!

Nói vậy là quá khi thường em rồi Thầy. Tài sản của em hiện khoảng hơn 8k tỷ in cash một tí, chả thèm gửi tiết kiệm lấy lời.
View attachment 7355
Oke anh ơi, Mong anh sẽ sánh vai với Anh Musk 1 ngày ko xa ạ, mang nhiều $ về cho tổ quốc ợ

May đợt này cơ cấu chỉ còn DN nhà nước và 2 anh tỷ phú mà lịch sử chứng minh là có tâm có tài nên bình tĩnh chờ giảm bắt đáy, chứ giữ mấy anh làng nhàng mà gặp TT giảm thế này chắc bĩnh ra quần mất :21:

May đợt này cơ cấu chỉ còn DN nhà nước và 2 anh tỷ phú mà lịch sử chứng minh là có tâm có tài nên bình tĩnh chờ giảm bắt đáy, chứ giữ mấy anh làng nhàng mà gặp TT giảm thế này chắc bĩnh ra quần mất :21:
Dạ Chế, em cũng nghĩ như vậy, nên toàn hold Vua. Ai dè, Vua nào cũng cho đi tàu lượn, chóng hết cả mặt...hic
Sau chốt, em lại vào anh Long theo Chế ha. Đầu tư lâu dài mặc kệ TT xem nó đi đâu về đâu...:21:

Back