Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Sao lại Đần ạ? Thầy ko thấy là anh ấy giả Đần với cả giả Lú dzất dzất chuyên nghiệp sao (ví dụ: ngủ gật, bắt tay với không khí, gọi nhầm tên, nhầm chức vụ...).
Biden đã và đang giải quyết hậu quả của Trump rất tốt, anh ấy lựa chọn phương án Hạ Cánh Mềm, và XK suy thoái sang cho các QG nhỏ lẻ (như Nga và đồng bạn).
Dự báo: Tối nay FED tăng rate tầm 0,5-0,75₫, trong khi cả làng chiên gia dự báo tăng 1,5₫. Mẽo chấp nhận cuộc chơi lãi suất thực âm, lạm phát dâng cao, chứ ko chọn cuộc chơi suy thoái thẳng đứng, việc làm mất hết.
Anh nói e thấy khó hiểu quá :))

Sorri, vậy e nói ngắn lại: Vờ Ni sẽ về 950₫, hồi lên tí rồi về tiếp 500₫... 10 năm sau mới lên lại 2000₫.
Tất cả nhờ công anh Đần...
A đoán được thị trường thế mà lại bỏ chứng nhỉ. E nghĩ chắc a giàu lắm

A đoán được thị trường thế mà lại bỏ chứng nhỉ. E nghĩ chắc a giàu lắm
Em đoán được đâu? Em đi hóng dân chuyên với cả các tay cự phú, rồi về đây hót lại thôi.
Cơ bản, em là fan cứng của Chế, Chế đi đâu em theo đó... Giàu có hay Nghèo khó cứ nhìn Chế thì suy ra em.
Ví dụ mí cái ông em đang hóng, kiểu này đây...kkk

Em đoán được đâu? Em đi hóng dân chuyên với cả các tay cự phú, rồi về đây hót lại thôi.
Cơ bản, em là fan cứng của Chế, Chế đi đâu em theo đó... Giàu có hay Nghèo khó cứ nhìn Chế thì suy ra em.
Ví dụ mí cái ông em đang hóng, kiểu này đây...kkk
View attachment 7354
Bảo sao Tecum nó có tỷ lệ CASA cao nhất họ banh càng :21::24:

:21::21::21:
Một cá nhân mà nắm hơn 300 tỷ tiền mặt. Ghê thật chứ... mà có khi vay ở đâu đó ko chừng. Thế giới onl này cái gì cũng ảo tung cả chảo...ko biết bám víu vô đâu Anh ơi.
Chỉ có Chị em là tử tế và chân thật nhất!:113:
Chị thấy bên F247 bảo chỉ có anh 7 là tử tế nhất chợ chứng :21:

đang chửi um gas đây a:2cool_burn_joss_stick:
mỗi room mìn tử tế nhứt chợ dòi, ko slang đc :21:
Chịu anh ơi :)))) nghe j nói hôm qua rồi, nếu mua thì mua CNG mà ko mua thì thôi làm ti BSR chứ GAS giờ cũng ko hiểu lắm.
Nói chung đánh tới lui thì phải dùng quan điểm kiếm tiền chứ dùng tiền thể hiện quan điểm thì đi nhậu hay karaoke ôm tốt hơn :1cool_byebye:

Back