Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Cũng ko biết đâu được đâu.
Nếu kinh tế toàn thế giới rơi vào suy thoái thì nhiều cổ phiếu còn rẻ nữa.
Khả năng có suy thoái KT ko chị nhỉ. Chị nhận định thế nào ạ :)

Khả năng có suy thoái KT ko chị nhỉ. Chị nhận định thế nào ạ :)
Chị có biết gì về vĩ mô đâu.
Cứ nhắm mắt bịt tai đi theo các anh tỷ thôi.
Nền kinh tế cũng như cuộc sống, xét cho cùng là một mớ hỗn độn mà hầu hết những người tham gia đều không hiểu gì về nó. Thế thì dự đoán là vô ích.

Cấm vận Nga được nới lỏng, dầu hạ nhiệt là ngon ngay thôi . Chiến tranh Nga và UKraina sắp kết thúc rồi
"Sắp" hơi mơ hồ á thày, có khi nào 6 tháng tới 1 năm nữa ko
Btw, LTG nhìn hay hay ko các thày

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Thầy Bư cắt loss chưa, chưa cắt là ko lên được đâu :1:
Nguồn lực vô hạn mà anh :10:. Em bỏ style cắt lỗ rồi. Các doanh nghiệp đầu ngành, có lợi thế kinh doanh lỡ mua giá thấp mà kẹp thì chăm chỉ đi làm kiếm tiền bình quân thôi :1cool_byebye:
Bình quân và lướt sóng cho đến khi lời. Còn trẻ mà tgian em cũng còn tương đối :10:

Chị có biết gì về vĩ mô đâu.
Cứ nhắm mắt bịt tai đi theo các anh tỷ thôi.
Nền kinh tế cũng như cuộc sống, xét cho cùng là một mớ hỗn độn mà hầu hết những người tham gia đều không hiểu gì về nó. Thế thì dự đoán là vô ích.
Vâng khó quá nhỉ. Ông Mẽo có tổng thống Bai đừn thấy đần thật nhỉ, chả thấy ông này làm được gì cả

Vâng khó quá nhỉ. Ông Mẽo có tổng thống Bai đừn thấy đần thật nhỉ, chả thấy ông này làm được gì cả
Sao lại Đần ạ? Thầy ko thấy là anh ấy giả Đần với cả giả Lú dzất dzất chuyên nghiệp sao (ví dụ: ngủ gật, bắt tay với không khí, gọi nhầm tên, nhầm chức vụ...).
Biden đã và đang giải quyết hậu quả của Trump rất tốt, anh ấy lựa chọn phương án Hạ Cánh Mềm, và XK suy thoái sang cho các QG nhỏ lẻ (như Nga và đồng bạn).
Dự báo: Tối nay FED tăng rate tầm 0,5-0,75₫, trong khi cả làng chiên gia dự báo tăng 1,5₫. Mẽo chấp nhận cuộc chơi lãi suất thực âm, lạm phát dâng cao, chứ ko chọn cuộc chơi suy thoái thẳng đứng, việc làm mất hết.

Back