Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Ha ha, cảm ơn bác, em kẻ quê, chót nghiện ck, chuyên gia mua đỉnh bán đáy bác ạ :2:
Thì cũng giống tôi thôi người AE, đừng có ngại... mình trade dỏm thì mình lõm tiền mình chứ có lõm tiền thiên hạ đâu muh.
Cứ cho biết cái ổ, tôi tự động mò vào, và ko la lên đâu. Xin hứa lỡ có lỗ thì tôi chịu trách nhịm, mà ko hứa thì tôi cũng chịu trách nhịm, chơi là phải thế.

Thì cũng giống tôi thôi người AE, đừng có ngại... mình trade dỏm thì mình lõm tiền mình chứ có lõm tiền thiên hạ đâu muh.
Cứ cho biết cái ổ, tôi tự động mò vào, và ko la lên đâu. Xin hứa lỡ có lỗ thì tôi chịu trách nhịm, mà ko hứa thì tôi cũng chịu trách nhịm, chơi là phải thế.
Lỡ có bung có toang chứ :21:

Cám ơn bác .

A hộ giá Long Ka ạ, Thế giới trầm trồ bao h anh Long tạo đáy thì Thị Nở tạo đáy ạ :2cool_after_boom:
Ko ạ, em có chơi Long Ka thì vì Chị em chơi thôi. Em theo Chị, chứ phân tách với TT thì em e ko phải vậy... Bank tạo đáy thì Nở mới tạo đáy. Mà khi nào Bank tạo đáy thì phải chờ Thầy Rái Tai hô...:2cool_after_boom:

Back