Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Vừa mua thêm 1k 32.8 là 51k.
Sáng nay có kèo TIP mà vừa mua thử 1k 26.5 xong thì đau bụng quằn quoại, đến lúc đỡ mở được mắt ra thì nó trần mất rồi.
Phát hành 39 tr giá 25 thì mình mua giá tầm 25-26 khó chết.
Em nghĩ anh Long về tầm 2x mới cân bằng lại Chế ơi... Nở lên mà ảnh cứ đỏ loè, thì sao mà tạo đáy được nhỉ?
TIP em ko biết gì về nó, hình như cũng KCN ạ?

Vừa mua thêm 1k 32.8 là 51k.
Sáng nay có kèo TIP mà vừa mua thử 1k 26.5 xong thì đau bụng quằn quoại, đến lúc đỡ mở được mắt ra thì nó trần mất rồi.
Phát hành 39 tr giá 25 thì mình mua giá tầm 25-26 khó chết.
Nghe chế kể chuyện đau bụng ko đặt được lệnh mà cứ như đoạn Khương Duy ra trận bị đau bụng ấy :21::24:

Em nghĩ anh Long về tầm 2x mới cân bằng lại Chế ơi... Nở lên mà ảnh cứ đỏ loè, thì sao mà tạo đáy được nhỉ?
TIP em ko biết gì về nó, hình như cũng KCN ạ?
Chị đoán thế thôi chứ về 2x thì mua thêm, lo gì đâu.
TK chế giờ gọn nhẹ lại dư tiền mặt để đỡ giá cổ nào giảm mạnh :21:

Chị đoán thế thôi chứ về 2x thì mua thêm, lo gì đâu.
TK chế giờ gọn nhẹ lại dư tiền mặt để đỡ giá cổ nào giảm mạnh :21:
Tuyệt vời luôn Chị em êi! :21:
Em học lóm được chiu lướt sóng của Chế, dùng margin thay mái chèo, đưa thuyền cập bến mà ko ngại bố con nhà nào.
06 tháng cuối năm mở zoom tín dụng, Bank lên phà phà luôn ha Chế ha...

Tuyệt vời luôn Chị em êi! :21:
Em học lóm được chiu lướt sóng của Chế, dùng margin thay mái chèo, đưa thuyền cặp bến mà ko ngại bố con nhà nào.
06 tháng cuối năm mở zoom tín dụng, Bank lên phà phà luôn ha Chế ha...
Đời nhà đầu tư chỉ sợ mỗi DN lừa đảo, còn lại cổ phiếu tăng hay giảm đều có cách hóa giải để biến lỗ thành lãi hết :1:

Back