Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Thế thì đưa Vờ Ni lên lại 1550 e cũng mất thời gian phết nhỉ, ko theo mô hình cây thiết bảng như bên phố Còi được. Thôi thì kệ Vờ Ni, mình ta với cái lồ.ng bàn vại...:17:
Bảng tính ảnh hưởng top vốn hóa /index thì cũng ko nhớ. Nhưng cứ xem bên vndmarket vs fireant cho lẹ.
Lậy thần hồn 1k5, chắc phải next year:2cool_after_boom:

Bảng tính ảnh hưởng top vốn hóa /index thì cũng ko nhớ. Nhưng cứ xem bên vndmarket vs fireant cho lẹ.
Lậy thần hồn 1k5, chắc phải next year:2cool_after_boom:
Tại mình đi hóng Idols nhiều, chắc trúng gió nên đâm ra mê sảng... 1550 mình nghĩ mới là target năm nay, năm sau thì đâu đó phải tầm 1k8 đến 2k, cho xứng danh Công Xưởng của Thế Giới.
Mà thôi kệ Thị Nở, cứ hàng mình cầm mà x2, x3 gì đó hẳn tính đến chuyện chốt lời...:2cool_after_boom:

Tại mình đi hóng Idols nhiều, chắc trúng gió nên đâm ra mê sảng... 1550 mình nghĩ mới là target năm nay, năm sau thì đâu đó phải tầm 1k8 đến 2k, cho xứng danh Công Xưởng của Thế Giới.
Mà thôi kệ Thị Nở, cứ hàng mình cầm mà x2, x3 gì đó hẳn tính đến chuyện chốt lời...:2cool_after_boom:
Tâm lý của anh nó cũng xanh đỏ gớm :21: em chỉ cần tiền em đốt mà chứng minh dc nó đúng thì từ từ em kiếm lại, x2,3 để sau.

Tâm lý của anh nó cũng xanh đỏ gớm :21: em chỉ cần tiền em đốt mà chứng minh dc nó đúng thì từ từ em kiếm lại, x2,3 để sau.
Thì tại mình đi hóng Idol, thấy gió đổi chiều dần nên tâm lý mình cũng đổi theo...
Như một hai hôm nay, có vài vị Chân Nhân bất lậu tướng đang đưa ra câu hỏi: Liệu rằng Lạm Phát đã đạt đỉnh hay chưa? Liệu rằng chu kỳ Hàng Hoá sẽ kết thúc khi chiến tranh Nga-Nato đi vào thế “bế tắc”? ...
Đấy, đại khái thế, nên mình cũng phải xoay theo các vị. Hóng Idols cũng quải chè như tự ngắm mình trước gương, chứ Thầy tưởng dễ ăn lắm ợ... Nhưng cố thôi, tỉ phú đô la Top 1 toàn cầu còn xoay như chong chóng theo ngày theo giờ được, thì nhỏ lẻ như mình cũng xoay xoành xoạch xoành xoạch được. Hà cớ gì phải đứng im...:24:

Back