Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Đoán đúng mà đói ăn thì cũng như ko anh à :20: TCB cũng ổn, nói chung là dòng bank đoán chừng dc từ qua, nhưng chọn khó vãi.
View attachment 7333
Ủa, tưởng Thầy húc trọn bọn Banh càng... thì ra cũng bẽ bàng vì nhầm cổ như em à? Full mẹc gin mà full Long Vương, nên đâm ra NAV lùi thêm khúc nữa,...hic
idol của a mới cắt 50% HPG.
Xuống HPG lên thêm Banh (cụ tỉ là VIB và TCB...). My idol đánh đúng chất Ba Lát luôn... Allin Banh càng, ko nói nhìu!

Last edited:
Ủa, tưởng Thầy húc trọn bọn Banh càng... thì ra cũng bẽ bàng vì nhầm cổ như em à? Full mẹc gin mà full Long Vương, nên đâm ra NAV lùi thêm khúc nữa,...hic

Xuống HPG lên thêm Banh (cụ tỉ là VPB và TCB...). My idol đánh đúng chất Ba Lát luôn... Allin Banh càng, ko nói nhìu!
Dạ ko sao anh, trong tay phật tổ cả mà, ko ăn cái này ta ăn cái khác. Thôi em ko ba xàm nữa, lại lệch tông sang bề trên rồi :18:

Xuống HPG lên thêm Banh (cụ tỉ là VPB và TCB...). My idol đánh đúng chất Ba Lát luôn... Allin Banh càng, ko nói nhìu!
Tưởng idol đánh theo FA càng xuống càng mua cơ, hóa ra vẫn phải soi chát nhẩy sập sình, chắc áp lực quá :21:
Giờ này năm ngoái idol còn đang mộng mơ anh Long 8x-10x bẩu làm gì có cp nào sang sịn mịn như thế không :21::24:

Back