Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Tưởng idol đánh theo FA càng xuống càng mua cơ, hóa ra vẫn phải soi chát nhẩy sập sình, chắc áp lực quá :21:
Giờ này năm ngoái idol còn đang mộng mơ anh Long 8x-10x bẩu làm gì có cp nào sang sịn mịn như thế không :21::24:
Dạ anh, My idol đánh FA thuần, nhưng là thuần đầu cơ ạ... thiên đàng nơi đây.
FA 2-3 quý tới thê thảm, nào ai dám hold nữa anh? FA cũng như TA, cứ cành cong là phắn gấp... khác nhau một bên là Giá, một bên là Giá Trị thôi ạ!
My idol is da best :111:

Tưởng idol đánh theo FA càng xuống càng mua cơ, hóa ra vẫn phải soi chát nhẩy sập sình, chắc áp lực quá :21:
Giờ này năm ngoái idol còn đang mộng mơ anh Long 8x-10x bẩu làm gì có cp nào sang sịn mịn như thế không :21::24:
Em nghĩ chuyện đó là bình thường thôi anh, vấn đề là qua bao năm ko thấy các idol ko học dc gì mới, tư duy vẫn như 10 năm trước thì em nghĩ khó vượt ải lắm. TT về dài hạn sẽ luôn đi lên nhưng ko dành cho tất cả. Bản thân em thắng thua gì cũng phải tự rút bài học, điểm mạnh là vượt lên chính mình chứ ko phải vượt qua thị truồng. Nên cứ mới lần tt lên xuống mạnh là em lại lên đồng thêm 1 nấc :1cool_byebye:

hèn gì HPG đi ngược thị trường, bank tăng ào ào

Ủa, vậy hả. Đám followers idol lại phải đua bán anh Long ngay vùng váy rồi :21::21::21:

Em nghĩ chuyện đó là bình thường thôi anh, vấn đề là qua bao năm ko thấy các idol ko học dc gì mới, tư duy vẫn như 10 năm trước thì em nghĩ khó vượt ải lắm. TT về dài hạn sẽ luôn đi lên nhưng ko dành cho tất cả. Bản thân em thắng thua gì cũng phải tự rút bài học, điểm mạnh là vượt lên chính mình chứ ko phải vượt qua thị truồng. Nên cứ mới lần tt lên xuống mạnh là em lại lên đồng thêm 1 nấc :1cool_byebye:
Đồng ý hoàn toàn với anh :). Em đang view chỉnh luôn mà thấy hông ổn lại phải quay xe hòa nhịp cùng các anh PS, hihi.

Attachments

17 KB · Views: 30
    54.6 KB · Views: 26
Ko vượt lên TT thì ko ai đưa tiền cho quản lý hộ đâu Thầy Sky, nghề nó thế... Như My Idol ấy, lập cái quỹ mới, bỏ vốn 10 tỏi, allin ngay vùng đỉnh, cơ mà NAV vẫn vượt trội Index... Thế là ngon dzoài, tự hào dzoài...
:1cool_byebye:

Nay em đi từ sớm tinh mơ làm osin đưa đón chụp ảnh hậu cần cho đại ka nhà em làm lễ tốt nghiệp cấp 2, về bật bảng điện và ngó danh mục mất cả hồn. Em Pao ngót hơn 10%, em Gờ Vờ Rờ tím huế, 1 em P hơi xìu nhưng cũng đang lãi, thủy sản và cảng biển mini CMX VOS đều lãi nhẹ, âu cũng bù đắp nỗi đau nhịp trước yêu lầm bank chứng, lâu lắm dồi DM mới xanh hết cả làng thế :21::21::21:
Bank hôm nay cũng nở hoa cho Thị Nở tiến về 1350 nào :1178::1178::1178:

hèn gì HPG đi ngược thị trường, bank tăng ào ào
Thấy cũng ko có gì đặc sắc hơn cái quỹ tạp nham mục đích mua Elise của vợ em cả dù độ dài thì cũng ngang ngửa. Cũng đang nghĩ chiều nay mua gì chứ bữa giờ bán quá :2cool_after_boom:

Attachments

126.9 KB · Views: 22
hwa -30 về mo, hnay +30 rồi dề mo ko các cụ:106:
Dòng chứng pháo hiệu đồng loạt thì khó lắm a.
Qua đang ngắm POW mà a bán sớm thế :21: size đủ to khỏe thì đánh bank anh, cũng chỉ 2-3 bank sắp vào form thôi. À mà dòng chứng, kiểu gì chả nhá 1 phát trước pháo hiệu hợp vs anh hơn.

Khả năng HPG tạo đáy quanh đây.
Chủ DN bảo cực kỳ khó khăn, nhỏ lẻ chán ghét chửi bới, quỹ cắt lỗ, tây bán tháo ...nhưng vẫn giữ được quanh giá 33 cũng không phải dạng vừa đâu.

Back