Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Tạ Thầy, hôm qua vừa mới chuyển 1/2 vốn qua Coin, giờ chì còn đủ tiền để gấp thếp Long Vương thôi. Đắng mề sóng này dzồi Thầy ơi. Con chọn thì ko tăng, con tăng lại ko chọn...hic
Chúc a chiến thắng cối xay gió.

Sao Thầy biết An Khang họ lỗ ạ? Mình thấy họ bán qua App, và tận dụng mặt bằng của Tập đoàn... Kiểu này là tiết giảm khối chi phí ấy chứ. Mình ko nghĩ họ lỗ đâu?
Bán lỗ là bán giá thấp hơn giá nhập vào anh ạ, tính cả phần chiết khấu cho phiếu mua hàng
Còn An Khang lỗ hay không thì 99% là lỗ ạ. Hiện tại mới chỉ Long Châu trong mùa dịch là lãi.
Còn lỗ báo cáo và lãi thực thì em chịu

Để dành tiền ngồi hóng các ace thiện lành mà thấy đợt này có vẻ dè dặt quá:104: index đã tăng hơn 100 điểm từ vực sâu nhất mà tiền mặt thì vẫn chưa xài hết, thế là hè này thất thu à:1smiley_vn24:

https://tuoitre.vn/chu-tich-nuoc-ng...-thi-truong-chung-khoan-20220526081428657.htm
CP đồng hành cùng thị trường. Chờ làn gió F0 mới.
Có nghĩa là thừa tiền nhưng ko biết tiêu vào đâu, tiêu bậy thì ủ tờ, nên làm quen 1-2 năm nữa đi a. Khi nào hệ thống hạ tầng giai đoạn mới đi vào hoạt động tiền mới xuất chuồng. Cái này là đặc thù nhiệm kỳ rồi :21: làm chính chị là cứ phải úp mở vs dụ khị từ từ...

Back