Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Bán 1k HPG giá 35.35.
Ko đi chợ đc VHM nữa thì đi chợ HPG :21:
Chời ơi chời... lại móc ví thằng em thân thương. Đã cố tình né VHM, lại dính vào HPG. Chạy trời ko khỏi bóng chị tôi. Móc là chị cứ Móc...ví tôi.

:21::21::21:
Thầy biết thừa là em bị kẹp Long Vương đau điếng lại còn trêu em, chọ cổ là tài của Thầy mà, em đi hóng Thấy chứ.
T3-T5 thì quá khó với em, em tìm t300-t500, vẫn chưa được! Có khi quay về với Xế Điện, cho nó nhàn thân. :2004:
Ôi anh ko tin em đi bán nước đi :)))) có thằng điên nào nó cứ khuấy con đó lâu lâu 200-300k/lệnh mà có thanh khoản đâu, có vẻ cũng sốt ruột rồi.

Ôi anh ko tin em đi bán nước đi :)))) có thằng điên nào nó cứ khuấy con đó lâu lâu 200-300k/lệnh mà có thanh khoản đâu, có vẻ cũng sốt ruột rồi.
Ko phải ko tin Thầy, nhưng nó ko theo nguyên tắc cuộc chơi em đề ra. Hic
Nhiều khi nhìn thèm rỏ rãi, xanh tím ai chẳng mê, Roe Roa cao ai cũng thích... Mà nhìn trang vở, thì e đành rơi lệ và lặng im. Có khi phải cắn đôi đũa gỗ, để kiềm lại cảm xúc. Những lúc như vậy, em lại ước gì mình biết ngồi Thiền. hic

Nhìn FLC giá sàn 6.2 kích thích quá các AE?
14 triệu giá sàn thì mai mốt đây cũng có 14 triệu múc trần.
P/S: Tea đi cũng sẽ có hậu sinh chứ? Media dìm hàng này có chủ ý ko?
Sao tui thấy rất kích thích đó AE?

Rồi anh. Sáng nhớ có treo thấp mà ko khớp cũng ko xem. Có ông anh giữ 500k con đó từ năm trước mà ổng đang bị tam giam khéo ra tù càng giàu thêm :(
Phạm tội gì để tạm giam vậy Thầy. Có chỗ nào tạm giam mà có máy lạnh với cơm canh ngon lành cành đào ko? Em phải tìm một chỗ dự phòng trước...

Rồi anh. Sáng nhớ có treo thấp mà ko khớp cũng ko xem. Có ông anh giữ 500k con đó từ năm trước mà ổng đang bị tam giam khéo ra tù càng giàu thêm :(
Vãi, Dầu khí cũng ổn. Đợt rồi P và Chứng nó tạo đáy trước TT, Sáng nay chứng tăng mạnh, chiều khéo P
Vếu sữa kiếm đc hợp đồng lớn Ô Môn và Mỹ, Anh xem vào form T+ đc chưa

Chu kỳ học thì Thầy đi hóng anh Druckenmiller nhé, Thánh Chu Kỳ là anh ấy đó. Anh em trên VC nói về chu kỳ, ý là nói về khoảng cách từ đáy đến đỉnh trên cái chart thôi nha. Nhìu khi hiểu lầm dẫn đến hành động sai là chết ráng chịu, ko ai cảm thương đâu nha ...ac ac
View attachment 7287
Vâng anh Chán.
Nhưng em lại dốt tiếng tây, hóng tiếng ta lắm khi còn tác thành tộ nữa là.
Thôi thì lại tiếp tục chiến lược nắm thắt lưng anh Chim mà đấm vậy :1cool_byebye:

Nhìn FLC giá sàn 6.2 kích thích quá các AE?
14 triệu giá sàn thì mai mốt đây cũng có 14 triệu múc trần.
P/S: Tea đi cũng sẽ có hậu sinh chứ? Media dìm hàng này có chủ ý ko?
Sao tui thấy rất kích thích đó AE?
Vờ ni làm cái N shaped, tạm thời cũng bớt rủi ro đi một xíu. FLC có anh Xoài chống lưng (thiên hạ đồn thế), nên chắc cũng có khả năng tím tái như anh nói lắm ạ.
Thích mà có nhích ko anh?

Vâng anh Chán.
Nhưng em lại dốt tiếng tây, hóng tiếng ta lắm khi còn tác thành tộ nữa là.
Thôi thì lại tiếp tục chiến lược nắm thắt lưng anh Chim mà đấm vậy :1cool_byebye:
Nắm được thắt lưng anh Chim thì Thầy thuộc hàng cao thủ võ lâm... Tuyệt chiêu và cũng là thế mạnh nhất của anh Chim là “linh hoạt như dòng nước” nhé Thầy. Có khi nắm cái ống quấn mà lại nhầm cái thắt lưng thì... đấm vào mắt...kkk

Nắm được thắt lưng anh Chim thì Thầy thuộc hàng cao thủ võ lâm... Tuyệt chiêu và cũng là thế mạnh nhất của anh Chim là “linh hoạt như dòng nước” nhé Thầy. Có khi nắm cái ống quấn mà lại nhầm cái thắt lưng thì... đấm vào mắt...kkk
:24::24::24:

Vãi, Dầu khí cũng ổn. Đợt rồi P và Chứng nó tạo đáy trước TT, Sáng nay chứng tăng mạnh, chiều khéo P
Vếu sữa kiếm đc hợp đồng lớn Ô Môn và Mỹ, Anh xem vào form T+ đc chưa
Hay quá, em cũng có tí vếu sữa T2 rồi.
Chờ anh Skynel bảo ừ nữa thì a lô xô cho mau về bờ :1178:

Back