Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

VN đang cuối 1 chu kỳ nhỏ điều chỉnh trong 1 chu kỳ lớn phát triển thôi, có phải là full bear market như vài Idols hô hào đâu :1:
Chu kỳ lớn đến bao giờ anh ơi?
Anh nói thầm cho em ghi sổ để sau này còn tránh với, chứ đỉnh nào em cũng tham gia thế này khổ quá.
Nhỏ mà đã lanh tanh bành thế này thì lớn chưa hình dung nổi sẽ thế nào :17:

Năm 2018, anh ấy cũng báo y vậy:-)"chỉ báo TT gần đáy"
https://www.cnbc.com/2018/11/15/hed...-that-will-mean-trouble-in-a-bear-market.html
Dạ anh, nói chung là e đi hóng Idol để xem lý lẽ của họ là gì, được công chúng ủng hộ nhiều hay là ngược lại. Còn về phần đáy hay ko đáy, chẳng ai có thể đoán được (tính xác suất cho 1000 lần đoán đáy, tỉ lệ đoán trúng 50% đã là vĩ nhân rồi). Nhiều người vẫn hay cứ đoán đáy đoán đỉnh rồi all in, vì họ ảo tưởng vào sức mạnh bản thân, hoặc có thể bản thân họ quá mạnh...hihi
Cá nhân em cầm cash cũng ko an tâm, vẫn phải kiếm chỗ an toàn để chống bị xói mòn tài sản một cách vô lý. Tìm mãi và loay hoay mãi thôi anh. Em mà được một phần quyết đoán và táo bạo như anh HL, ước gì...là vậy!

Dạ anh, nói chung là e đi hóng Idol để xem lý lẽ của họ là gì, được công chúng ủng hộ nhiều hay là ngược lại. Còn về phần đáy hay ko đáy, chẳng ai có thể đoán được (tính xác suất cho 1000 lần đoán đáy, tỉ lệ đoán trúng 50% đã là vĩ nhân rồi. Nhiều người vẫn hay cứ đoán đáy đoán đỉnh rồi all in, vì họ ảo tưởng vào sức mạnh bản thân, hoặc có thể bản thân họ quá mạnh...hihi
Cá nhân em cầm cash cũng ko an tâm, vẫn phải kiếm chỗ an toàn để chống bị xói mòn tài sản một cách vô lý. Tìm mãi và loay hoay mãi thôi anh. Em mà được một phần quyết đoán và táo bạo như anh HL, ước gì...là vậy!
Anh cũng vậy, follow Sói Già-Sói Trẻ để ủ mưu thôi.
Khi TT rơi như sỏi, anh có nói "ngta chỉ thấy đáy qua gương chiếu hậu" có 3 tiêu chí để mua...
Idol có sự lặp lại đó, logic là anh thấy các cp AI như APPL GG FB đang có selling chưa dừng, tuy nhiên đâu đó DJ 28,5 -29,6K sẽ là đáy -rơi vào thời điểm THÁNG TÁM TIẾT TRỜI THU TRĂNG TRÒN như đã nói với @thietkieutam.
Sau đó Con Bull chạy vượt đỉnh mọi thời đại.
P/S: lúc TT rơi anh thấy A7, nay anh thấy ORS chơi và đợi tới THÁNG TÁM TIẾT TRỜI THU TRĂNG TRÒN mà ALL IN.

Chu kỳ lớn đến bao giờ anh ơi?
Anh nói thầm cho em ghi sổ để sau này còn tránh với, chứ đỉnh nào em cũng tham gia thế này khổ quá.
Nhỏ mà đã lanh tanh bành thế này thì lớn chưa hình dung nổi sẽ thế nào :17:
Chu kỳ học thì Thầy đi hóng anh Druckenmiller nhé, Thánh Chu Kỳ là anh ấy đó. Anh em trên VC nói về chu kỳ, ý là nói về khoảng cách từ đáy đến đỉnh trên cái chart thôi nha. Nhìu khi hiểu lầm dẫn đến hành động sai là chết ráng chịu, ko ai cảm thương đâu nha ...ac ac

Em thật mà.
Cả 6 tuần đen tối vừa qua em chỉ có duy nhất 1 quyết định đúng là không lằng nhằng với xe điện nữa dù nó rất ổn định :19:
Xe điện cơ bản lại là giúp giữ tiền lúc TT sập, bán nó quanh 78 mua mã khác là chuẩn bài.
Cơ mà chị thì vẫn giữ 10k. Giá vốn nâng lên thành 114.8. Tìm cách gỡ sau.

Anh cứ cho em xin một mã t3-5 xác suất lãi lận lưng 5% em vào vài tỏi thoải mái. Ai cũng hô đáy rồi mà ko nói mua j em hoang mang Hồ Quỳnh Hương quá.
Sáng giờ em ngáp gần 20 cái rồi
:21::21::21:
Thầy biết thừa là em bị kẹp Long Vương đau điếng lại còn trêu em, chọ cổ là tài của Thầy mà, em đi hóng Thấy chứ.
T3-T5 thì quá khó với em, em tìm t300-t500, vẫn chưa được! Có khi quay về với Xế Điện, cho nó nhàn thân. :2004:

Back