Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

... Cũng như khả năng dự báo các cp tăng như DGC HUT PNJ VHC FRT HAH... vậy, hên thì trúng, ko thì cũng chỉ là xác suất thôi mà.
Thì cũng như lúc sáng em hỏi thầy con Vờ Ni nó tạo hai váy ko ấy? Tất cả chỉ là âm mưu... Nhưng mình cứ cho vào Plan C, kiểu như: Vờ Ni tạo W-shaped, sau đó đi ngang 06 tháng, rồi về 950.
Năm sau mở ra xem lại, có khi là kỉ niệm đẹp ko chừng...

Thì cũng như lúc sáng em hỏi thầy con Vờ Ni nó tạo hai váy ko ấy? Tất cả chỉ là âm mưu... Nhưng mình cứ cho vào Plan C, kiểu như: Vờ Ni tạo W-shaped, sau đó đi ngang 06 tháng, rồi về 950.
Năm sau mở ra xem lại, có khi là kỉ niệm đẹp ko chừng...
Thánh nhân người ta lười nghe người khác nói và cũng lười nói, em vẫn chưa đủ :12:

Em nghe bảo NAV tầm 100 tỏi, thế thì cũng chỉ bằng 3 cá nhân chứ mấy, ý kiến đáng trân trọng nhưng ko cần quá quan tâm. TT uptrend kiếm ông bullish và ngược lại, đời là vậy.
100 tỏi này mà cứu giá Long Vương cũng hay chứ Thầy... Mong cầu lắm thay, Trung Lã Idol tháng 5 sâu hàng 50% danh mục là Long Vương...
Ps: Hô hào cho có khí thế theo thị trường, chứ thực ra e hơi buồn vì HPG ko xanh tím nỗi. Chắc lại là một lựa chọn sai lầm...haizzz!

100 tỏi này mà cứu giá Long Vương cũng hay chứ Thầy... Mong cầu lắm thay, Trung Lã Idol tháng 5 sâu hàng 50% danh mục là Long Vương...
Ps: Hô hào cho có khí thế theo thị trường, chứ thực ra e hơi buồn vì HPG ko xanh tím nỗi. Chắc lại là một lựa chọn sai lầm...haizzz!
Khi mình ko thay đổi dc người khác thì mình thay đổi người khác. Chiều thể nào cũng có ông phe bull khác nổi lên. Rồi cứ thế 1 tháng chả còn ai quan tâm vì còn phải kiếm cái bỏ bụng. Đám đông thì như liễu trước gió ấy mà.

PI cut loss vì VHM và CTD nhé..., mã khác nào nữa thì nỏ biết.

Back