Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

À, tạ ơn Thầy chỉ dẫn. Mà hình như con này ko phải là Vua Chân Vịt nhỉ? Thầy phím em con nào là Ông Vua/ Bà Chúa với, sờ tai em nó thế...hic
Vua chúa thì có FPT hôm qua anh mua là chuẩn mực. FPT FRT nay chạy em ko thấy lạ :115:em thì lại ko rành vua chúa lắm, anh cứ list ra rồi em bốc đầu cho thì dễ hơn.

Vua chúa thì có FPT hôm qua anh mua là chuẩn mực. FPT FRT nay chạy em ko thấy lạ :115:em thì lại ko rành vua chúa lắm, anh cứ list ra rồi em bốc đầu cho thì dễ hơn.
Vua Vàng PNJ, vua Sữa VNM, Vua mì gói - gia vị MCH, vua thép HPG, vua Banh MBB... mới có nhiu đây con trong watchlist.

VSC mới khỏe chị ạ. VNI bắt đầu downtrend thì VSC giá ~43, vni giảm gđ đầu thì nó vẫn tăng lên 5x rồi mới giảm nhưng vẫn > 43
VSC có thay đổi cổ đông lớn nhỉ?
Giờ chị ko dám mua nhiều nếu ko có thông tin về chủ DN là người tử tế. Mua 1 vài k có lãi cũng ko được bao nhiêu.

Con này thì ko gọi là Vua, Vua mảng bán lẻ & công nghệ thì gọi anh Tài thôi. Giờ anh Tài thâu tóm mặt bằng đẹp toàn quốc, ảnh bán từ A-Á luôn rồi. Thầy thử đi mua đôi sneaker của ảnh xem. Giá cả tốt phết...
Anh có điều tra ko mà biết em đang tính thế :)))) cuối tuần đang tính ra làm đôi chạy chứ phệ quá rồi. Thật ra hôm nay mua vua nào cũng dc, xác suất ăn chắc trên 70%.

Hôm qua mình ra hiệu thuốc Pharmacity thấy hộp thuốc huyết áp Micardis nó bán có 267k trong khi các hiệu thuốc bên ngoài toàn 300k.
Cảm giác vô Pharmacity nó trưng bày với phục vụ kém quá Chế... Thay đổi tí tốt hơn, giá cả là một phần của quyết định mua hàng thôi ạ... em nghĩ bừa thế. Chế mua thuốc ở An Khang chưa nhỉ, cho em tí nhận xét được hem?

Cảm giác vô Pharmacity nó trưng bày với phục vụ kém quá Chế... Thay đổi tí tốt hơn, giá cả là một phần của quyết định mua hàng thôi ạ... em nghĩ bừa thế. Chế mua thuốc ở An Khang chưa nhỉ, cho em tí nhận xét được hem?
Chưa.
Đúng nó nhân viên nó ko đc niềm nở, nhưng cũng không khó chịu.
Chị thì chỉ cần cảm giác tin cậy và giá rẻ. Nhân viên thì hỏi gì biết trả lời đó là đủ rồi :1:

Back