Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Cả năm nay em toàn nghe nhạc thị trường, nhạc hàn lâm củ từ đã :))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Nhạc nhằm mang lại sự khoái lạc cho người nghe. Hàn hay ko Hàn đâu có qan tọng...hihi
Kiểu như em, em thích nghe thể loại Mắng Chởi, Chì Chiết... thì càng nghe RAP càng thấy hay vại. :106:

Nhạc nhằm mang lại sự khoái lạc cho người nghe. Hàn hay ko Hàn đâu có qan tọng...hihi
Kiểu như em, em thích nghe thể loại Mắng Chởi, Chì Chiết... thì càng nghe RAP càng thấy hay vại. :106:
Sáng bị bị lỗi chuyển tiền loay hoay làm tra soát, quay lại đặt mua HPG 33.8 ko kịp khớp.
Lại chờ.
Kiểu này cũng ko ông nào dám đua đâu nên chưa tăng ngay đc.

Sáng bị bị lỗi chuyển tiền loay hoay làm tra soát, quay lại đặt mua HPG 33.8 ko kịp khớp.
Lại chờ.
Kiểu này cũng ko ông nào dám đua đâu nên chưa tăng ngay đc.
Dạ, em cũng nghĩ vậy, nên cứ chia tiền ra gấp thếp thôi ạ. Hôm qua hốt giá sàn, xong mới đi đọc tin, đọc xong thì... hồn siu phách lạc.
Cá nhân em nghĩ, mình thông Ta, thạo Fa, Siêu sao Ha mà còn bị thế... đám đông làm sao có thể bình an được?
=> Thời gian còn đủ, ko lo Chế ơi

Đế Quốc Mỹ là Con Hổ Giấy
Chủ Nghĩa Tư Bản đang giãy Chết
...
Các tác phẩm để đời này, nếu bây giờ được tái bản, có khi thành Best Seller. Dẫn chứng, lãi suất khối Đế Quốc đang thực âm, và chẳng có cách nào cho nó trở lại thực dương trong ngắn hạn. Như thế, nhân dân Đế Quốc cầm tiền mặt khác rì cầm rấy vệ sinh? Có khi thua luôn ấy, vì giấy vệ sinh sẽ còn tăng giá...

Hãy đến với Việt Nam, chúng tôi có lãi suất thực dương, lạm phát cầm cương 4 phần trăm có lẽ, lãi tiết kiệm gần 7%. Giấy vệ sinh chưa tăng giá, cơm canh với cá vẫn như thường ngày... Tỷ giá đô la ổn định, dự trữ ngoại hối siêu khổng lồ...
Đến với chúng tôi, các vị Tỉ phú $ ơi... đến để cảm nhận Vẻ Đẹp Huyền Bí... Hidden Charm!
#Ackman #Dailo #Burry

Dạ, em cũng nghĩ vậy, nên cứ chia tiền ra gấp thếp thôi ạ. Hôm qua hốt giá sàn, xong mới đi đọc tin, đọc xong thì... hồn siu phách lạc.
Cá nhân em nghĩ, mình thông Ta, thạo Fa, Siêu sao Ha mà còn bị thế... đám đông làm sao có thể bình an được?
=> Thời gian còn đủ, ko lo Chế ơi
Vốn hóa HPG hiện là 156k tỷ. LNST 25k tỷ thì mua giá này tức là góp vốn đầu tư với tỷ suất lợi nhuận thấp nhất 16%/năm.
Chia tiền mua giá giảm, khi nào DQ2 thành công lúc đó ta thu hoạch.

Last edited:
Cũng cố thôi a nhưng ko cố chấp như Gia Cát Lượng, 6 lần ra Kỳ Sơn, thừa tham vọng cá nhân nhưng thiếu nền tảng tương lai rồi diệt vong.
Gia Cát Khổng Minh thông minh hơn người nên mới thế chứ... Mà ko thế thì ai lại làm phim? Thông Minh mà còn Đại Thắng nữa, thì e không ăn khách lắm... Phim bị ế như kiểu chị Kỳ, hoặc Clip bị treo như em Tùng...
Làm thị trường nó khó 1 thì làm phim với viết truyện nó khó 10 lần. Thầy cứ kệ họ thôi, học họ ko được, mà cũng ko có gì để học cả...ahihi

Vốn hóa HPG hiện là 156k tỷ. LNST 25k tỷ thì mua giá này tức là góp vốn đầu tư với tỷ suất lợi nhuận thấp nhất 16%/năm.
Chia tiền mua giá giảm, khi nào DQ2 thành công lúc đó ta thu hoạch.
Dạ, em định đánh ngắn, 1-2 năm thôi Chế. Vì 3 năm nữa, thì em nghĩ có khi cần xem lại tềnh hềnh. Dung Quốc 2 lại càng khó cho em quá thể! hic

Back