Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

à VPB thì em ý kiến về keyword của ảnh. VPB 2018 bao nhiêu cao thủ bị đắm chứ ko mỗi gì anh Trung ạ
Bởi vậy, mình đi xin vía các cụ tỉ phú đô, thấy mấy cụ hay có câu:
1. You can’t rich, if u can’t hodl (bản quyền CZ: Mới mất hơn 1,6 tỉ usd kèo Luna, vẫn cười)
2. Bạn đừng sợ giá cả dao động, hãy tin vào sản phẩm và dịch vụ. Khi nào ko dùng sản phẩm nữa, thì hãy bán cổ phiếu (bản quyền Elon Mút: Mới nhỡ tay đòi múc Twitter trên nóc, giờ đang đòi đàm phán lại... vẫn nhẩy)
Ps: chém vui cho nó mát tí...hihi

Thiển ý của mình, Thầy cân nhắc thêm ý kiến và hành động của anh Trung Lã nữa, khi nào ảnh lên tàu thì khi ấy mình mới có ý nghĩ về lâu về dài được ạ.
Anh Trung Lã có nói, ảnh ngày nào cũng xem Bitcoin để đo lường rủi ro thị trường. Một người học thức uyên thâm, tầm nhìn bao quát, kinh nghiệm dồi dào như thế... ít khi sai lầm lắm!
Anh có hình tượng hóa quá ko. Lão Lã cắt lỗ xong tiện tay đạp thị trường để trục lợi thôi. Chứ em thấy ko liên quan gì đến học thức hay trình độ ở đây cả.
Thông thường các quản lý quỹ, hoặc các chuyên gia hay nhận định nửa vời vì sợ sai mất uy tín, hoặc sự thật là rất khó để dự đoán. Lã lên tivi phát ngôn nvay giữa lúc TT bất ổn là hành vi ko đàng hoàng, làm gia tăng mức độ hoảng loạn
Chuẩn mực là ngồi im hoặc động viên tâm lý NĐT

Anh có hình tượng hóa quá ko. Lão Lã cắt lỗ xong tiện tay đạp thị trường để trục lợi thôi. Chứ em thấy ko liên quan gì đến học thức hay trình độ ở đây cả.
Thông thường các quản lý quỹ, hoặc các chuyên gia hay nhận định nửa vời vì sợ sai mất uy tín, hoặc sự thật là rất khó để dự đoán. Lã lên tivi phát ngôn nvay giữa lúc TT bất ổn là hành vi ko đàng hoàng.
Dạ, em đi xin vía Idols, thì em cảm ơn họ, và luôn thấy họ giỏi hơn em, em phải học hỏi nhiều.
Đương nhiên, như em nói ở trên, ai cũng có lúc sai lầm cả, quá khứ là quá khứ. Em xin phép được bảo vệ Idol của lòng em.
=> Phúc Lê, Trung Lã, A7... số một trong lòng em, ai chê kệ...hihi

Thông thường các quản lý quỹ, hoặc các chuyên gia hay nhận định nửa vời vì sợ sai mất uy tín, hoặc sự thật là rất khó để dự đoán. Lã lên tivi phát ngôn nvay giữa lúc TT bất ổn là hành vi ko đàng hoàng.
Em chưa hiểu tính @Chán
@Chán nó thực ra không phục ai đâu.
May ra có chị thôi :1:

Thông thường các quản lý quỹ, hoặc các chuyên gia hay nhận định nửa vời vì sợ sai mất uy tín, hoặc sự thật là rất khó để dự đoán. Lã lên tivi phát ngôn nvay giữa lúc TT bất ổn là hành vi ko đàng hoàng, làm gia tăng mức độ hoảng loạn
thế a chê luôn cả Ackman ah. Ngay lúc đáy của đáy, ổng lên khóc lóc, rồi con hô "Hell is coming"

Đấy, anh thấy tầm quan tọng của em rồi đới... Vậy nên, Anh và Chị phải cố bảo vệ thằng em khỏi sự thua lỗ trên thị trường. Lỗ quá là hết tâm trạng ba láp ba xàm, chỉ còn đường chui hang chơi với dế..hic
Quẻ global có phong thủy ko để canh làm tí anh?

Đây anh ơi :)) lý do em bảo về quanh 1k2 có thể múc, là vì chart month có 2 cái hỗ trợ trùng nhau.
Nhưng mà múc cũng chỉ để ăn cú hồi thôi anh. còn về trend dài thì em vẫn chưa vô đâu, còn cần theo dõi thêm.
Nhường mọi người ăn trước :)) em vào sau cũng đc kkk. Chắc cũng còn lâu em mới vào á :))
@Sutj

Attachments

64 KB · Views: 32
    66.6 KB · Views: 32
View attachment 7253
Đây anh ơi :)) lý do em bảo về quanh 1k2 có thể múc, là vì chart month có 2 cái hỗ trợ trùng nhau.
Nhưng mà múc cũng chỉ để ăn cú hồi thôi anh. còn về trend dài thì em vẫn chưa vô đâu, còn cần theo dõi thêm.
Nhường mọi người ăn trước :)) em vào sau cũng đc kkk. Chắc cũng còn lâu em mới vào á :))
@Sutj
Ok. Tks em

Thiển ý của mình, Thầy cân nhắc thêm ý kiến và hành động của anh Trung Lã nữa, khi nào ảnh lên tàu thì khi ấy mình mới có ý nghĩ về lâu về dài được ạ.
Anh Trung Lã có nói, ảnh ngày nào cũng xem Bitcoin để đo lường rủi ro thị trường. Một người học thức uyên thâm, tầm nhìn bao quát, kinh nghiệm dồi dào như thế... ít khi sai lầm lắm!
Ko nghe người cutloss a ơi
Em chỉ tin anh Chim vs anh Mos trading thôi :))

Sent from my iPhone using Tapatalk

Back