Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Vại là ý anh còn đứt típ [emoji848]

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Dễ lắm chứ Thầy, mình tổng hợp ý kiến các Siêu Nhân, Siêu Phù Thuỷ ở đa vũ trụ thì... tồn tại khả năng thị trường tạo V shaped, sau đi ngang 06 tháng, rồi về lại đâu đó 900₫.

Vại là ý anh còn đứt típ [emoji848]

Nở vẫn đang trong 1 downtrend lớn… đây chỉ là nhịp pullback… mua hàng tốt giá tốt hôm qua và sáng nay vẫn ăn ngon 10-20%… thế là tuyệt rồi… mình cũng chui vào váy vài e đẹp r… ngại mấy bác chụp váy mà đua CE vả vơ bèo vạt tép thì có mà…

Đến khổ với Chị Em nhà này...haizzz
Dạo này Idol xứ Việt làm gì mà có vẻ bị mất uy tín nghề nghiệp vãi chưởng...
Anh Trung ảnh bảo sau vụ VPB 2018 ảnh ko còn tin vào long term nữa rồi. Sau vụ đấy ảnh mất khách hàng, làm lại, lỗ >10% khách đã rút sạch nên Long term giờ với a là xa xỉ

Chứ k phải anh đang rình cái đám ấy à? Em đủ trình chỉ điểm cho a thì đã k dám tổng múc lúc này.
Tìm cp tăng với em chưa bao giờ khó :21:nhưng trong 10 cp tăng chọn ra cp mạnh thì lại ko đơn giản, thế nên sau thời gian tu tập thì em ko chấp nhất nữa, các bác cứ tự nhiên.
Em sẽ mua 1 cp nào đó nhưng ko phải là 1 trong số các cp tím hôm nay :heo09:

Anh Trung ảnh bảo sau vụ VPB 2018 ảnh ko còn tin vào long term nữa rồi. Sau vụ đấy ảnh mất khách hàng, làm lại, lỗ >10% khách đã rút sạch nên Long term giờ với a là xa xỉ
Con người chứ có phải Siêu Phù Thuỷ đâu mà không sai ạ Thầy?
Lòng tin ko qan tọng, nó có thể thay đổi trong tích tắc, tuỳ vào vị thế... Đến bạo chúa cỡ cụ Son Soft, mà đợt này còn viết về đề tài trú ẩn dưới mưa, và đổi xuống tone trầm cơ mà...

Tìm cp tăng với em chưa bao giờ khó :21:nhưng trong 10 cp tăng chọn ra cp mạnh thì lại ko đơn giản, thế nên sau thời gian tu tập thì em ko chấp nhất nữa, các bác cứ tự nhiên.
Em sẽ mua 1 cp nào đó nhưng ko phải là 1 trong số các cp tím hôm nay :heo09:
Già rồi mua đầu tư trung hạn chỗ này là ổn rồi anh ơi; trết trót mệt lắm :21:

Con người chứ có phải Siêu Phù Thuỷ đâu mà không sai ạ Thầy?
Lòng tin ko qan tọng, nó có thể thay đổi trong tích tắc, tuỳ vào vị thế... Đến bạo chúa cỡ cụ Son Soft, mà đợt này còn viết về trú ẩn dưới mưa, và đổi xuống tone trầm cơ mà...
Thì đó anh, nên ảnh giờ cũng đi tuyển mộ dân PTKT về để trading mà
Trading đâu có gì ko tốt đâu ạ

Thì đó anh, nên ảnh giờ cũng đi tuyển mộ dân PTKT về để trading mà
Trading đâu có gì ko tốt đâu ạ
Haizzz
Bởi, nếu anh Trung Lã ảnh hold VPB tới giờ... thì dân PTKT khó kiếm việc. Quỹ mà trading lắm, thì e là lâu dài đóng thuế với cả đóng phí sạch trơn thành quả. hic
VPB: Ảnh phân tích cực hay và cực đúng nha... Ko tin Thầy đọc lại mà xem. Chẳng qua là cưỡi Xích Thố, mà chưa phải Lã Bố, nên văng xuống đất tẹo thôi.

Haizzz
Bởi, nếu anh Trung Lã ảnh hold VPB tới giờ... thì dân PTKT khó kiếm việc. Quỹ mà trading lắm, thì e là lâu dài đóng thuế với cả đóng phí sạch trơn thành quả. hic
VPB: Ảnh phân tích cực hay và cực đúng nha... Ko tin Thầy đọc lại mà xem. Chẳng qua là cưỡi Xích Thố, mà chưa phải Lã Bố, nên văng xuống đất tẹo thôi.
à VPB thì em ý kiến về keyword của ảnh. VPB 2018 bao nhiêu cao thủ bị đắm chứ ko mỗi gì anh Trung ạ

Haizzz
Trading lấy tiền chợ trên đám cp đầu tư cũng hay nha.
Hôm nay mua 1k VIC 75.3 bán 77
1k VHM 64.4 bán 66.5
Trừ hết thuế phí chắc vẫn đc hơn 3tr :10:

1k VHM 64.4 bán 66.5
Ngon mà chị [emoji16]

• Like
Reactions: TTN
1k VHM 64.4 bán 66.5
Dạ Chế, riêng Chế thì em ủng hộ mà... ý em là nói về Quỹ đầu tư, họ ko nên trading nhiều quá, e là NĐT khổ thêm.
À, mà Chế càng ngày càng lên level trading, thì túi tiền cổ đông tụi em có bị Chế móc ra bớt ko nhỉ??? :18:

Back