Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Vào rồi nhé anh.
Nhắc lại ace là Tổng múc, đừng phân tích làm gì cho mệt. Càng giỏi đoạn này càng thận trọng, càng dốt càng múc mạnh.
Mấy cổ em ví dụ chiều nay tím hết nhé, càng chậm càng mất cơ hội.
Mỗi người một quan điểm mà, e cũng nghĩ đáy nhưng khác so với nửa năm trước là em "chấp" các bác ăn trước.
@skynel Múc thôi anh ơi :2cool_after_boom:
sẽ múc nhưng ko phải hôm nay :) lý do là các cp đang yếu, màu tím nhìn cho vui mắt chứ bản chất chưa đổi. Mua chưa tốt thôi chứ HBC vẫn tím đầu tức là nó mạnh nhất trong đám yếu :))))

Mỗi người một quan điểm mà, e cũng nghĩ đáy nhưng khác so với nửa năm trước là em "chấp" các bác ăn trước.

sẽ múc nhưng ko phải hôm nay :) lý do là các cp đang yếu, màu tím nhìn cho vui mắt chứ bản chất chưa đổi. Mua chưa tốt thôi chứ HBC vẫn tím đầu tức là nó mạnh nhất trong đám yếu :))))
Thầy sẽ sớm thấy những con đầu đàn trong vài phiên tới thôi

VC có được anh @chim_non dẫn lối đưa tàu, hà cớ gì mà nghèo đói nỗi. Tệ hại em xin bái phục quẻ Con Tàu, đúng tới từng milimet... kinh hoàng bạt vía luôn ạ.
Tạ anh Chim ban quẻ! T1 có lời roài...kekee

Chương trình mua ban ơn 2 phiên đầu tuần đã hết… chiểu nay ai đua xe nhảy nhầm cà càng té tiếp ráng chịu nhé :)
Vại là ý anh còn đứt típ [emoji848]

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Mua được nhiều mã rẻ quá. Ôm lâu dài được không các anh nhỉ. Cổ đông chân chính ý :1cool_byebye:
Thiển ý của mình, Thầy cân nhắc thêm ý kiến và hành động của anh Trung Lã nữa, khi nào ảnh lên tàu thì khi ấy mình mới có ý nghĩ về lâu về dài được ạ.
Anh Trung Lã có nói, ảnh ngày nào cũng xem Bitcoin để đo lường rủi ro thị trường. Một người học thức uyên thâm, tầm nhìn bao quát, kinh nghiệm dồi dào như thế... ít khi sai lầm lắm!

Thiển ý của mình, Thầy cân nhắc thêm ý kiến và hành động của anh Trung Lã nữa, khi nào ảnh lên tàu thì khi ấy mình mới có ý nghĩ về lâu về dài được ạ.
Anh Trung Lã có nói, ảnh ngày nào cũng xem Bitcoin để đo lường rủi ro thị trường. Một người học thức uyên thâm, tầm nhìn bao quát, kinh nghiệm dồi dào như thế... ít khi sai lầm lắm!
Em chỉ tin anh em VC thôi. Người ngoài gian lắm =))))). Khi nào anh Lã lên đây thì tính tiếp.

Trông Trung không sáng sủa thông minh lắm :1:

Back