Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Anh có hình tượng hóa quá ko. Lão Lã cắt lỗ xong tiện tay đạp thị trường để trục lợi thôi. Chứ em thấy ko liên quan gì đến học thức hay trình độ ở đây cả.
Thông thường các quản lý quỹ, hoặc các chuyên gia hay nhận định nửa vời vì sợ sai mất uy tín, hoặc sự thật là rất khó để dự đoán. Lã lên tivi phát ngôn nvay giữa lúc TT bất ổn là hành vi ko đàng hoàng, làm gia tăng mức độ hoảng loạn
Chuẩn mực là ngồi im hoặc động viên tâm lý NĐT
Đúng anh, tiểu nhân ạ, nên hay bị quả báo

Sent from my iPhone using Tapatalk

Nó cũng như Chart thôi Thầy, chơi đâu cũng được. Đúng sai 50/50. Chart thì quan trọng thanh khoản, Quẻ thì quan trọng Idol có bao nhiêu fan hâm mộ. Idol mất tín nhiệm thì quẻ ko thiêng. :D
Em hỏi cái global city chứ cái global kia nó vẫn cứ quay mà kệ đi anh.

View attachment 7253
Đây anh ơi :)) lý do em bảo về quanh 1k2 có thể múc, là vì chart month có 2 cái hỗ trợ trùng nhau.
Nhưng mà múc cũng chỉ để ăn cú hồi thôi anh. còn về trend dài thì em vẫn chưa vô đâu, còn cần theo dõi thêm.
Nhường mọi người ăn trước :)) em vào sau cũng đc kkk. Chắc cũng còn lâu em mới vào á :))
@Sutj
Đúng là sư phụ của đồ nhi có khác, kiến thức tốt, tâm lý vững, ăn nói nhẹ nhàng, cồm men duyên dáng, Acc tăng hoài hoài.
À, mà năm nay con Mùi cẩn trọng tí nha sp, đầu năm Kwon đã làm một cú to roài, mỗi anh giàu giàu bị thịt 1 vài tỏi. :D

Em hỏi cái global city chứ cái global nó vẫn cứ quay mà kệ đi anh.
Ặc ặc, bị nhầm hàng khi đọc cồm ment...haha
Về cái Global City nó hơi bị dã man con ngan Thầy ạ, nghe cò báo giá thì tầm 400tr/m, một lô cũng mấy chục tỏi... Với tầm giá này, phong thuỷ dẫu có tốt, e là ko ăn bằng lần được. Nếu muốn chơi, thì Thầy ngắm khu đối diện, chỗ Liên Phường ấy... Còn nếu Thầy muốn về sống ở khu này, thì lại khác, nó thuộc phong thuỷ căn nhà... khi đó xem sau! :)
Ps: Nhớ có lần, mình nói với anh Bò, phong thuỷ Landmark 81 ko đẹp... Đến giờ này, sau vài năm ở đó và chiêm nghiệm... Mình thấy nó khá là chuẩn.

Last edited:
Đúng là sư phụ của đồ nhi có khác, kiến thức tốt, tâm lý vững, ăn nói nhẹ nhàng, cồm men duyên dáng, Acc tăng hoài hoài.
À, mà năm nay con Mùi cẩn trọng tí nha sp, đầu năm Kwon đã làm một cú to roài, mỗi anh giàu giàu bị thịt 1 vài tỏi. :D
Dạ thanks đại ca nhắc nhở.
Em dạo này không có trade mấy, chủ yếu cày whitelist rồi bán nft thôi với cả chơi trên số lãi , còn tiền em rút hết về gửi ngân hàng rồi.

Về cái Global City nó hơi bị dã man con ngan Thầy ạ, nghe cò báo giá thì tầm 400tr/m, một lô cũng mấy chục tỏi... Với tầm giá này, phong thuỷ dẫu có tốt, e là ko ăn bằng lần được. Nếu muốn chơi, thì Thầy ngắm khu đối diện, chỗ Liên Phường ấy... Còn nếu Thầy muốn về sống ở khu này, thì lại khác, nó thuộc phong thuỷ căn nhà... khi đó xem sau! :)
Ps: Nhớ có lần, mình nói với anh Bò, phong thuỷ Landmark 81 ko đẹp... Đến giờ này, sau vài năm ở đó và chiêm nghiệm... Em thấy nó khá là chuẩn.
Anh thấy phong thủy khu Aqua của Nova thế nào ạ. vào đây cứ cảm giác trong lành thế nào ấy ạ

Dạ thanks đại ca nhắc nhở.
Em dạo này không có trade mấy, chủ yếu cày whitelist rồi bán nft thôi với cả chơi trên số lãi , còn tiền em rút hết về gửi ngân hàng rồi.
Tuyệt vời quá sư phụ.
Thú nhận với sư phụ, là khi ngó số của Kwon, đn liền liên tưởng đến sp... Tội đn lớn quá, mong sp thứ tha.
:18:

Ps: Nhớ có lần, mình nói với anh Bò, phong thuỷ Landmark 81 ko đẹp... Đến giờ này, sau vài năm ở đó và chiêm nghiệm... Em thấy nó khá là chuẩn.
Ok a, em bao vây khu đó rồi, liên phường thì dịch tí ra làng samsung vùng trũng mấy năm nhưng ko ăn dc bằng lần thì đúng là thôi vậy.
Đợt rồi mở bán shoho đóng đợt 1 7t, mà dịch 2 năm ít đồ chơi nên bà con vẫn máu lắm.

Ok a, em bao vây khu đó rồi, liên phường thì dịch tí ra làng samsung vùng trũng mấy năm nhưng ko ăn dc bằng lần thì đúng là thôi vậy.
Đợt rồi mở bán shoho đóng đợt 1 7t, mà dịch 2 năm ít đồ chơi nên bà con vẫn máu lắm.
Thiển ý của mình, giờ là khúc cash out bớt BĐS. Cái nào dòng tiền yếu, vị trí ko tốt, thì out trước... Chấp nhận phí cao cho cò ra hàng. Nhưng chỉ vấn vương, cầm cash nhiều để làm gì, khi lạm phát nó như con hổ rình mồi... bất thình lình nó phi ra chộp thì mình chạy ko thoát.

Thiển ý của mình, giờ là khúc cash out bớt BĐS. Cái nào dòng tiền yếu, vị trí ko tốt, thì out trước... Chấp nhận phí cao cho cò ra hàng. Nhưng chỉ vấn vương, cầm cash nhiều để làm gì, khi lạm phát nó như con hổ rình mồi... bất thình lình nó phi ra chộp thì mình chạy ko thoát.
Lạm phát năng lực bản thân đi anh :16: còn thế sự xoay vần thì lịch sử luôn lặp lại.

Lạm phát năng lực bản thân đi anh :16: còn thế sự xoay vần thì lịch sử luôn lặp lại.
Ok Thầy,
Để mình tìm phương án phòng thủ túi tiền cái, song song đó là lạm phát bản thân...kkk

Back