Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Dạ chị,tiện thể cho em chia sẻ luôn :
Plan của em là sau khi MSN đạt target 75 thì em sẽ out hết chứng chị àh.
Em sẽ dồn tổng lực mùa vàng anh và option 3 tháng CALL chị ạ,khi gold về 1120-1150$.
2017 CK nói riêng và Kte VN nói chung cực khó khăn,nhất là tỷ giá.
2017 Vàng sẽ là chọn lựa tối ưu nhất và chăm chỉ cày ruộng thôi...

@HOANGLINH đại ca, sao đại ca lại bán FLC đúng phiên hôm nay?

Đại ca bán hôm nay ít nhất là không được thiên thời.... có thể giá hôm nay là đáy của vài hôm tới đấy

@HOANGLINH đại ca, sao đại ca lại bán FLC đúng phiên hôm nay?

Đại ca bán hôm nay ít nhất là không được thiên thời.... có thể giá hôm nay là đáy của vài hôm tới đấy
:3D_35::3D_35:
Theo kinh nghiệm xương máu của em đây là lúc mua chứ không phải bán haizzz.
Vâng các anh đúng,cơ bản coi như em cơ cấu DM từ FLC qua MSN.

đúng bài cần trợ lực là hô chưa:24:
Cứ lúc cao trào BO là hô thôi, chẳng cần trợ lực của ai he he, truyền thống trên VC lâu rồi :21:
Ai thích chơi TA theo kiểu BO thì chơi, chẳng bắt ép ai cả, ăn được hay không là do cô thương :24:
tư liệu đáng giá sp ợ, ko bỏ công e mang tiếng xấu :21:
Trên này ráo chủ thế nào mọi người đều biết cả, không sợ phải mang tiếng đâu :24:

Bác xem cho mình vụ MSN giúp nhé.
Hôm qua mình cũng có í ới bác và PCT vào MSN vùng giá lúc đó đẹp thật@62.5-62.7
Trật rồi mà vẫn tín nhiệm Quẻ của em ạ anh?
Em đang xem đây ạ, tối về em inbox nhé... Kỳ này Anh nhớ cập nhật mỗi khi thay đổi trạng thái/tài khoản, để em dò dấu hiệu & đưa ra lời khuyên ạ!

Cứ lúc cao trào BO là hô thôi, chẳng cần trợ lực của ai he he, truyền thống trên VC lâu rồi :21:
Ai thích chơi TA theo kiểu BO thì chơi, chẳng bắt ép ai cả, ăn được hay không là do cô thương :24:

Trên này ráo chủ thế nào mọi người đều biết cả, không sợ phải mang tiếng đâu :24:
:3D_35:

chủ yếu là điểm này, hửa hửa :24:
còn ta fa nhận định bla bla gì đó đều là 50/50 :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back