Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
hí hí 6h cả bọn bắt đầu ăn, giá dầu +5%
9h30 giá tăng +7% mấy bạn bán HSG đầu h chiều đến ATC mất 2 giá đã ôm đầu kêu giời
10h Caco bắt chia tay nhau để quay về làm việc , thằng ML lấy Ipad check giao dịch của NN rôi vào reuters đọc tin :105::105: hắn nghệt mặt 1' vì trong 1 buổi chiều tối tự tay đánh mất mấy tỷ, dưng đc câu của GBK là rèn tâm lý chiến đấu.
ngày mai trời lại sáng, 9h lại bắt đầu giao dịch
PS: cứ mỗi lần off còn thấy mặt nhau cười nói vui vẻ thế là tốt :1:

Vẫn đang cố thử nghiệm các cách khác nhau mới lúng túng thế đấy. Rõ ràng thấy cách của mình không ổn về mặt tâm lý nhưng chưa tìm ra cách tốt hơn mà đã phải trả giá quá nhiều rồi.
bình thượng, e từng bay mất lãi tích lũy trong 2 năm khi muốn đi tìm phương pháp nâng cao hiệu quả trading. Mỗi người 1 khác, tùy khả năng ngộ.
Thằng bạn e có chị khách luyện paper trading (hoàn toàn chỉ ghi sổ) vì lỗ có 1 xíu, sau hơn 9 tháng quay lại trở nên rất ngon lành luôn (tới giờ e chưa hỏi lại khách đấy có tạch ko). Cá nhân e mà demo ko chịu nổi quá 1 tuần là vứt đấy ngay :2:

Cài đặt lại profile ở trên Tapatalk nữa là xong. Cách làm cũng tương tự như hôm nay mọi người hướng dẫn đó: tắt thông báo khi có like/quote.
Người đâu mà động gặp 1 tí khó khăn là lại dọa bỏ =))
FA Doanh nghiệp khó thế còn soi được, vậy mà mấy cái abc vài cái bấm bấm ở trên PC hay điện thoại lại thấy khó thế :))
Anh Chim tốt với chị Tay To quá nhỉ...:106:
Ps: Em đang soạn pm:2cool_go:

vissan pp tới chợ luôn nha a, có cả các store chuyên bán từ thịt tươi đến các sp đóng hộp
---
nhưng để tay thái lơn ôm cả pp lẫn bán lẻ thì đắng mề thật
người ta đầu tư từ năm 90, view nhìn dài hạn, không như đại gia nhà mình tuyền thích mì ăn liền, đắng thì đắng cũng phải chịu Bác ạ :21:

Nếu bán thời gian thì em được 6 năm, còn toàn thời gian thì khoản 3 năm rưỡi anh ạ.
Tuấn Minh thức khuya quá nhỉ?
7:14 AM, chào ngày mới, cuối tuần thăng hoa nhóe ace!

Status
Not open for further replies.
Back