Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
@xBuu :bác nói đúng lắm:ăn bao nhiêu trả lại bấy nhiêu.
Hức đúng là cờ bạc ăn tay phải thua lại tay trái.
Bây giờ cờ bạc ko được thì về làm ăn chân chính thôi.
BB các bác em về cày ruộng đây,còn ~100K MSN gởi lại các bác theo dõi giúp...
Tks 4A.G/L&G/T!

sao ko kể con PDB luôn đi a, a xử như nào dồi, hay lại bẩu "biết giá vốn bi nhiêu hơm":1cool_look_down:
mềnh nói tệ cũng có cái chart/data; có phải như mấy ng ăn không nói đâu nào :24:
Hôm nay xin lỗi cả nhà phá lệ cho Dát đồ 1 câu nhé. Nhìn tổng kết các deal GD PDB từ đầu năm xem thế nào nhé. Ngồi đấy mà suy bụng ta ra bụng người, lèm bèm bị bao người trên VC mắng mà vẫn không chừa, a lêu lêu :786::786::786:

BB các bác em về cày ruộng đây,còn ~100K MSN gởi lại các theo dõi giúp...
:1:. Lo gì anh ? Mất ở đây bù chỗ khác. Khi nào thành công vượt trội, em đến làm răng nhé. Tới hạn kiếm được xèng em sẽ ới :1cool_byebye:.

@Kỷ Sửu :hôm nay anh đã đầu hàng FLC đã ra sạch,banh gáo 1,2 tỷ.Anh đã all in MSN với giá bình quân hôm qua và nay 63.5
Em xem cho anh deal MSN vào vận mới chưa?
Qủe này em sai rồi anh, nhờ chị @Colaido public phát ạ. :18:
Ok anh, kèo MSN anh đợi em nhìn kỹ quẻ nhé, em inbox cho anh sớm thôi.
Cung thủ HL, hỏi deal FLC có thành công hay không vào lúc: 14 giờ 20 phút, ngày 3 tháng 11 năm 2016. Nam, sinh năm 1973 (Quý Sửu).
Lập quẻ: Ngày Kỷ Sửu, Nguyệt tướng Mão, giờ Mùi - Nam, 44 tuổi, Quý Sửu.
1. Can thượng thần là TÂN, Chi thượng thần là DẬU. TÂN lộc tại DẬU, cả hai đều là kim => RẤT TỐT.
2. Sơ truyền (Tỵ) tác Phụ thừa Thanh Long. Thanh Long lại lâm Dậu địa bàn, tượng Rồng nằm lộ, tức Rồng nằm trên đất cạn khô, phải kiềm chế mình mới được yên thân => CÓ THANH LONG LÀ CÓ TÀI, THANH LONG LÂM DẬU ĐỊA BÀN TỨC LÀ CÓ TRỞ NGẠI. Ngắn hạn khá khó khăn.
3. Trung truyền (Sửu) tác Huynh thừa Đằng Xà, Đằng Xà lâm Tỵ địa bàn, tượng rắn nằm hang ổ, tức không xuất đầu lộ diện, cứ nên tiến theo nguyện vọng của mình => MƯU VỌNG ĐƯỢC TOẠI NGUYỆN. Trung hạn được toại nguyện.
4. Mạt truyền (Dậu) tác Tử thừa Huyền Vũ. Vì style anh cung thủ đánh rất nhanh, nên dài hạn không xét.
KẾT LUẬN: Mưu vọng toại nguyện, mặc dù khởi đầu khá khó khăn.
Ứng kỳ pháp
Khí động: Thiềm phân thể. Ngày chiêm quẻ thuộc tiết Sương Giáng, ngày đầu tiên của tiết Sương Giáng là ngày Mậu Dần (23/10/2016), Mậu sở ký tại Tỵ địa bàn, Sơ truyền cũng là Tỵ. Như vậy Sơ truyền ứng với 15 ngày kể từ ngày chiêm quẻ. Vì ngày chiêm quẻ là 3/11, do đó sau ngày 18/11/16 mới hết thời gian ứng nghiệm của Sơ truyền, tức sau 18/11/16 mưu vọng mới bắt đầu được toại nguyện, từ 3/11 đến 18/11 thì gặp khó khăn.

@Kỷ Sửu :hôm nay anh đã đầu hàng FLC đã ra sạch,banh gáo 1,2 tỷ.Anh đã all in MSN với giá bình quân hôm qua và nay 63.5
Em xem cho anh deal MSN vào vận mới chưa?
A lô Thu Thảo bạn gái em lại làm răng là ấm lòng thôi anh ơi.

BB các bác em về cày ruộng đây,còn ~100K MSN gởi lại các bác theo dõi giúp...
Tks 4A.G/L&G/T!
Đáng lẽ sau mấy case sai liên tục thì phải dừng lại đã. Cơ hội trên TT luôn có.

@HOANGLINH : vậy là deal sure win này của Bạn mình can ngăn đúng nha.
Dạ cảm ơn chị,em đã sai.
@TTN :chị còn nhớ Giỗ Tổ,em báo chị vụ ABC để rồi bán GAS giá 45:(
Lần này và lần trc cũng sai phạm là" tin bạn làm lớn"đấy chị.
P/S:nếu tư duy theo mình thôi mất tiền ko tức chị à.Mẹ nó hôm nay em ĐT cho hắn ,hắn tắt máy em chứ !

Status
Not open for further replies.
Back